Home » Lịch thi đấu bóng đá

Lịch thi đấu bóng đá

0

18:30 Arsenal ?-? Tottenham Hotspur

21:00 Crystal Palace ?-? Chelsea

21:00 Fulham ?-? Newcastle United

21:00 Bournemouth AFC ?-? Brentford

21:00 Southampton ?-? Everton

21:00 Liverpool ?-? Brighton Hove Albion

23:30 West Ham United ?-? Wolves

22:00 Strasbourg ?-? Rennes

02:00 PSG ?-? Nice

19:00 Cadiz ?-? Villarreal

21:15 Getafe ?-? Valladolid

23:30 Sevilla ?-? Atletico Madrid

02:00 Mallorca ?-? Barcelona

20:00 Napoli ?-? Torino

22:59 Inter Milan ?-? AS Roma

01:45 Empoli ?-? AC Milan

20:30 RB Leipzig ?-? VfL Bochum

20:30 Eintracht Frankfurt ?-? Union Berlin

20:30 SC Freiburg ?-? FSV Mainz 05

20:30 FC Koln ?-? Borussia Dortmund

20:30 VfL Wolfsburg ?-? VfB Stuttgart

23:30 Werder Bremen ?-? Monchengladbach

17:00 Thanh Hóa FC ?-? Bình Định

18:00 Nam Định FC ?-? Hồng Lĩnh Hà Tĩnh

18:00 Sông Lam Nghệ An ?-? Viettel FC

19:15 Hà Nội FC ?-? Becamex Bình Dương

12:00 Avispa Fukuoka ?-? Vissel Kobe

12:00 Cerezo Osaka ?-? Shonan Bellmare

13:00 Kashima Antlers ?-? FC Tokyo

13:00 Sagan Tosu ?-? Kyoto Sanga

13:00 Hiroshima Sanfrecce ?-? Urawa Red Diamonds

14:00 Nagoya Grampus ?-? Yokohama Marinos

14:00 Gamba Osaka ?-? Kashiwa Reysol

14:00 Consadole Sapporo ?-? Kawasaki Frontale

12:00 FC Seoul ?-? Daegu FC

14:30 Incheon United ?-? Ulsan Hyundai FC

17:00 Jeonbuk Hyundai Motors ?-? Pohang Steelers

12:00 Jeju United ?-? Gangwon FC

00:30 New England Revolution ?-? Atlanta United

02:30 Colorado Rapids ?-? FC Dallas

04:30 Charlotte FC ?-? Philadelphia Union

06:30 Columbus Crew ?-? New York Red Bulls

06:30 Montreal Impact ?-? DC United

06:30 FC Cincinnati ?-? Chicago Fire

09:00 Vancouver Whitecaps ?-? Austin FC

09:00 San Jose Earthquakes ?-? Minnesota United FC

09:30 LA Galaxy ?-? Real Salt Lake

18:30 Congleton Town ?-? AFC Fylde

21:00 Cheshunt ?-? Kidderminster Harriers

21:00 Hornchurch ?-? Braintree Town

21:00 St Ives Town ?-? Chasetown

21:00 Hampton Richmond Borough ?-? Paulton Rovers

21:00 Alvechurch ?-? Nuneaton Borough

21:00 Chester FC ?-? Hanley Town

21:00 Hyde F.C. ?-? Darlington

21:00 Stocksbridge Park Steels ?-? Ashington

21:00 Chorley FC ?-? Blyth Spartans

21:00 Kings Lynn ?-? Kettering Town

21:00 Swindon Supermarine ?-? Farnborough Town

21:00 Bamber Bridge ?-? Buxton FC

21:00 Coalville ?-? Sudbury

21:00 Metropolitan Police ?-? Chippenham Town

21:00 Banbury United ?-? Berkhamsted Town

21:00 Basford Utd ?-? Boston United

21:00 Taunton Town ?-? Walton Hersham

21:00 Three Bridges ?-? Hereford United

21:00 Dulwich Hamlet ?-? Folkestone

21:00 Oxford City ?-? Plymouth Parkway

21:00 Bath City ?-? Sevenoaks Town

21:00 Gainsborough Trinity ?-? Worksop Town

21:00 Peterborough Sports ?-? Hemel Hempstead Town

21:00 Weymouth ?-? Welling United

21:00 Beckenham Town ?-? Binfield

21:00 Gloucester City ?-? Merthyr Town

21:00 Romford ?-? Chelmsford City

21:00 Worthing ?-? Eastbourne Borough

21:00 Billericay Town ?-? Biggleswade Town

21:00 Hanwell Town ?-? Ebbsfleet United

21:00 Scarborough ?-? Curzon Ashton FC

21:00 Yate Town ?-? Bracknell Town

21:00 Carshalton Athletic FC ?-? Havant Waterlooville

21:00 Hendon ?-? Herne Bay

21:00 South Shields ?-? Marske United

21:00 Clitheroe ?-? Bury AFC

18:00 Nakhon Ratchasima ?-? Khonkaen United

18:30 BEC Tero Sasana ?-? Lamphun Warrior

19:00 Chiangrai United ?-? Sukhothai

19:30 BG Pathum United ?-? Muang Thong United

18:30 Aston Villa (w) ?-? Manchester United (w)

21:00 AO Kavala ?-? Apollon Paralimniou

03:30 Grenada ?-? St. Vincent Grenadines

21:00 Rotherham United ?-? Wigan Athletic

21:00 Coventry City ?-? Middlesbrough

21:00 Reading ?-? Huddersfield Town

21:00 Sunderland A.F.C ?-? Preston North End

21:00 Sheffield United ?-? Birmingham City

21:00 Cardiff City ?-? Burnley

21:00 West Brom ?-? Swansea City

21:00 Blackpool ?-? Norwich City

21:00 Bristol City ?-? Queens Park Rangers (QPR)

21:00 Blackburn Rovers ?-? Millwall

21:30 Vizela ?-? Portimonense

00:00 GD Chaves ?-? Estoril

02:30 Vitoria Guimaraes ?-? Benfica

21:30 SC Cambuur ?-? PSV Eindhoven

23:45 Groningen ?-? AZ Alkmaar

01:00 AFC Ajax ?-? Go Ahead Eagles

02:00 FC Twente Enschede ?-? Vitesse Arnhem

16:00 Phú Thọ ?-? Huế FC

05:00 Atletico San Luis ?-? Tigres UANL

05:05 Monterrey ?-? Pachuca

07:05 Atlas ?-? Necaxa

09:05 CDSyC Cruz Azul ?-? Chivas Guadalajara

03:00 Valledupar FC ?-? Barranquilla FC

04:00 Real Cartagena ?-? Boca Juniors De Cali

06:10 Atletico FC ?-? Cucuta

20:00 Malmo FF ?-? Hammarby

22:30 Degerfors IF ?-? Djurgardens

18:30 Heart of Midlothian ?-? Glasgow Rangers

21:00 Saint Mirren ?-? Livingston

21:00 Dundee United ?-? Saint Johnstone

21:00 Aberdeen ?-? Kilmarnock

21:00 Celtic FC ?-? Motherwell

21:00 Ross County ?-? Hibernian

22:59 Basel ?-? St. Gallen

01:30 Grasshopper ?-? FC Zurich

18:30 Kasimpasa ?-? Gazisehir Gaziantep

21:00 Ankaragucu ?-? Istanbul BB

21:00 Kayserispor ?-? Trabzonspor

00:00 Adana Demirspor ?-? Galatasaray

21:55 ZNK Osijek ?-? NK Lokomotiva Zagreb

00:30 Dinamo Zagreb ?-? Slaven Koprivnica

21:00 Oud Heverlee ?-? Saint Gilloise

23:15 Oostende ?-? Racing Genk

23:15 Westerlo ?-? Zulte-Waregem

01:45 Club Brugge ?-? Mechelen

18:00 Gazovik Orenburg ?-? FK Sochi

20:30 Khimki ?-? CSKA Moscow

22:59 Lokomotiv Moscow ?-? Ural Sverdlovsk Oblast

22:59 Dukla Banska Bystrica ?-? Michalovce

22:59 Tatran LM ?-? Dunajska Streda

22:59 MSK Zilina ?-? Trencin

20:00 Domzale ?-? NK Mura 05

22:30 NK Olimpija Ljubljana ?-? Tabor Sezana

01:15 FC Koper ?-? NK Bravo

22:00 Huachipato ?-? CSD Antofagasta

01:00 Palestino ?-? Everton CD

06:00 Curico Unido ?-? Deportes La Serena

01:45 Sligo Rovers ?-? Shamrock Rovers

22:59 CS Mioveni ?-? Universitatea Craiova

01:30 CFR Cluj ?-? Petrolul Ploiesti

01:00 Ceara ?-? America MG

01:00 Internacional RS ?-? Santos

01:00 Atletico Mineiro ?-? Fluminense RJ

05:00 Atletico Paranaense ?-? Juventude

05:00 Flamengo ?-? Bragantino

05:00 Avai FC SC ?-? Atletico Clube Goianiense

05:00 Goias ?-? Fortaleza

07:00 Corinthians Paulista (SP) ?-? Cuiaba

22:59 Central Cordoba SDE ?-? Sarmiento Junin

22:59 CA Platense ?-? Defensa Y Justicia

01:30 San Lorenzo ?-? CA Huracan

04:00 Banfield ?-? Godoy Cruz Antonio Tomba

06:30 Arsenal de Sarandi ?-? Independiente

20:15 Al-Sharjah ?-? Khor Fakkan

20:15 Banni Yas ?-? Al-Jazira(UAE)

22:59 Dabba Al-Fujairah ?-? Ajman

22:59 Al Nasr Dubai ?-? Al-Wasl

17:00 FC Belshina Babruisk ?-? Dinamo Brest

19:00 Dinamo Minsk ?-? Shakhter Soligorsk

21:00 BATE Borisov ?-? FC Torpedo Zhodino

02:00 Real Potosi ?-? Royal Pari FC

04:15 Aurora ?-? Atletico Palmaflor Vinto

06:30 Bolivar ?-? Independiente Petrolero

20:00 Gornik Zabrze ?-? Zaglebie Lubin

22:30 Lech Poznan ?-? Legia Warszawa

01:30 Pogon Szczecin ?-? Lechia Gdansk

21:00 Tromso IL ?-? Molde

22:59 Valerenga ?-? Stromsgodset

22:59 Lillestrom ?-? Bodo Glimt

18:30 Samgurali Tskh ?-? FC Saburtalo Tbilisi

18:30 Gagra Tbilisi ?-? Dila Gori

21:00 FC Telavi ?-? Lokomotiv Tbilisi

19:30 Ujpesti ?-? Varda SE

22:00 Debrecin VSC ?-? Budapest Honved

00:30 Vasas ?-? ZalaegerzsegTE

23:30 Lamia ?-? Levadiakos

19:00 Parma ?-? Frosinone

19:00 Spal ?-? Genoa

19:00 Modena ?-? Reggina

19:00 Bari ?-? Brescia

19:00 Cagliari ?-? Venezia

19:00 Palermo ?-? SudTirol

19:00 Cittadella ?-? Ternana

21:15 Perugia ?-? Pisa

21:15 Mirandes ?-? Las Palmas

21:15 Racing Santander ?-? Malaga

23:30 Andorra CF ?-? Levante

02:00 Villarreal B ?-? Burgos CF

20:00 Saint Etienne ?-? Grenoble

00:00 Rodez Aveyron ?-? Amiens

00:00 Caen ?-? Quevilly

00:00 Metz ?-? Pau FC

00:00 Dijon ?-? Le Havre

00:00 Annecy ?-? Bastia

00:00 Chamois Niortais ?-? Guingamp

00:00 Valenciennes ?-? Sochaux

00:00 Nimes ?-? Paris FC

18:00 Fortuna Dusseldorf ?-? Arminia Bielefeld

18:00 Greuther Furth ?-? SV Sandhausen

18:00 Holstein Kiel ?-? Hansa Rostock

01:30 St. Pauli ?-? Heidenheimer

12:00 Ventforet Kofu ?-? Tochigi SC

12:00 Thespa Kusatsu ?-? Omiya Ardija

12:00 Montedio Yamagata ?-? Albirex Niigata

14:00 Tokushima Vortis ?-? Machida Zelvia

16:30 FC Ryukyu ?-? Yokohama FC

17:00 Oita Trinita ?-? V-Varen Nagasaki

11:00 Roasso Kumamoto ?-? Blaublitz Akita

12:00 Zweigen Kanazawa FC ?-? Fagiano Okayama

12:00 Mito Hollyhock ?-? JEF United Ichihara Chiba

12:00 Renofa Yamaguchi ?-? Grulla Morioka

12:00 Vegalta Sendai ?-? Tokyo Verdy

17:45 Lokomotiv Sofia ?-? Ludogorets Razgrad

21:00 Stade tunisien ?-? ES Hamam-Sousse

21:00 Esperance Sportive de Tunis ?-? Sifakesi

21:00 ES du Sahel ?-? US Tataouine

20:00 Skra Czestochowa ?-? GKS Katowice

22:30 Stal Rzeszow ?-? Resovia Rzeszow

01:00 Gornik Leczna ?-? GKS Tychy

17:00 Avangard ?-? FK Sakhalinets

18:00 Luki Energiya ?-? Rodina Moskva III

18:00 FK Zenit Izhevsk ?-? FK Khimik-Avgust

19:00 Stavropolye-2009 ?-? FK Biolog

19:00 Legion Dynamo ?-? Alania-d Vladikavkaz

19:00 SKA Rostov ?-? Rotor Volgograd

20:00 Torpedo Vladimir ?-? Tekstilshchik Ivanovo

20:00 Chertanovo Moscow ?-? FC Tver

20:00 Druzhba Maykop ?-? Mashuk-KMV

21:00 Tyumen ?-? FK Ural-2

21:00 Chernomorets Novorossiysk ?-? FK Kuban Kholding

11:00 SY Sakhalinsk ?-? Kvant Obninsk

11:30 Gimpo FC ?-? Chungnam Asan

14:00 Seoul E-Land FC ?-? Bucheon FC 1995

16:30 FC Anyang ?-? Ansan Greeners FC

11:30 Daejeon Citizen ?-? Gwangju Football Club

19:00 Harrogate Town ?-? Bradford City

21:00 Salford City ?-? Grimsby Town

21:00 Stockport County ?-? Walsall

21:00 AFC Wimbledon ?-? Colchester United

21:00 Gillingham ?-? Sutton United

21:00 Swindon Town ?-? Northampton Town

21:00 Crawley Town ?-? Stevenage Borough

21:00 Leyton Orient ?-? Newport County

21:00 Tranmere Rovers ?-? Barrow

21:00 Carlisle United ?-? Crewe Alexandra

21:00 Rochdale ?-? Doncaster Rovers

19:00 VfL Osnabruck ?-? SV Waldhof Mannheim

19:00 Borussia Dortmund (Youth) ?-? TSV 1860 Munchen

19:00 MSV Duisburg ?-? Hallescher FC

19:00 SV Elversberg ?-? SC Verl

19:00 Saarbrucken ?-? SC Freiburg (Youth)

19:00 SpVgg Bayreuth ?-? Dynamo Dresden

02:00 Cortulua ?-? Atletico Bucaramanga

04:05 Deportiva Once Caldas ?-? Jaguares de Cordoba

06:10 La Equidad ?-? Millonarios

08:15 Aguilas Doradas ?-? Deportes Tolima

04:00 Monagas SC ?-? Metropolitanos FC

06:15 Carabobo FC ?-? Zamora Barinas

20:00 Backa Topola ?-? Radnik Surdulica

22:00 Habitpharm Javor ?-? FK Vozdovac Beograd

00:00 FK Napredak Krusevac ?-? Kolubara

21:00 Hamilton Academical ?-? Dundee

21:00 Ayr United ?-? Inverness

21:00 Partick Thistle ?-? Greenock Morton

21:00 Cove Rangers ?-? Arbroath

21:00 Queen's Park ?-? Raith Rovers

17:30 Pendikspor ?-? Goztepe

20:00 Sakaryaspor ?-? Yeni Malatyaspor

22:59 Altay Spor Kulubu ?-? Eyupspor

22:59 Caykur Rizespor ?-? Bodrumspor

18:00 Orebro Syrianska IF ?-? BK Forward

18:00 Vanersborgs IF ?-? GAIS

18:00 Tvaakers IF ?-? BK Olympic

18:00 Sollentuna United ?-? Taby

21:00 Lindome GIF ?-? IFK Malmo FK

21:00 Hammarby TFF ?-? Gefle IF

21:00 Umea FC ?-? Sandvikens IF

21:00 Haninge ?-? FC Stockholm Internazionale

21:00 Angelholms FF ?-? Atvidabergs

21:00 Lunds BK ?-? Oskarshamns AIK

21:00 Ljungskile ?-? Torns IF

16:30 Tanjong Pagar Utd ?-? Young Lions

16:30 Tampines Rovers FC ?-? Geylang United FC

15:00 FC Timisoara ?-? Concordia Chiajna

15:00 Progresul Spartac ?-? Unirea Dej

15:00 Unirea Constanta ?-? Gloria Buzau

15:00 ACS Dumbravita ?-? Ripensia Timisoara

15:00 Dinamo Bucuresti ?-? FC Unirea 2004 Slobozia

15:00 CSM Politehnica Iasi ?-? Minaur Baia Mare

16:00 ACS Viitorul Selimbar ?-? CSA Steaua Bucuresti

18:00 Slask Wroclaw II ?-? Znicz Pruszkow

19:30 Olimpia Elblag ?-? Kotwica Kolobrzeg

20:00 Pogon Siedlce ?-? Wisla Pulawy

20:00 OKS Stomil Olsztyn ?-? Lech II Poznan

22:00 Motor Lublin ?-? Siarka Tarnobrzeg

22:59 Gornik Polkowice ?-? Radunia Stezyca

20:00 Real Succes ?-? Victoria Bardar

20:00 CF Sparta Selemet ?-? Olimp Comrat

20:00 Flacara Falesti ?-? FC Sheriff B

20:30 NK Primorje ?-? Krka

20:30 NK Bilje ?-? Krsko Posavlje

20:30 Roltek Dob ?-? MNK FC Ljubljana

20:30 NK Fuzinar ?-? NK Nafta

18:00 Al Jazeera ?-? Al-Taleiah

20:00 Al-Jaish Damascus ?-? Teshrin SC

17:30 Khujand ?-? Faizkand

17:30 Ravshan Kulob ?-? Regar-TadAZ Tursunzoda

22:30 Torque ?-? CS Cerrito

04:00 Centro Atletico Fenix ?-? Nacional Montevideo

06:30 Defensor Sporting Montevideo ?-? Albion FC

17:00 FC Inhulets Petrove ?-? FC Vorskla Poltava

19:00 FC Lviv ?-? Dnipro-1

21:00 Metalist Kharkiv ?-? FC Shakhtar Donetsk

20:00 Ngezi Platinum ?-? ZPC Kariba

20:00 Whawha FC ?-? Bulawayo Chiefs

20:00 Black Rhinos ?-? Harare City

20:00 Bulawayo City ?-? Chicken Inn

20:00 Herentals FC ?-? Cranborne Bullets

15:15 Benesov ?-? FK Prepere

15:15 Mlada Boleslav B ?-? Viktoria Zizkov

15:15 FK Zbuzany 1953 ?-? Povltava FA

15:15 SK Motorlet Praha ?-? Dukla Praha B

15:30 Ceske Budejovice B ?-? Viktoria Plzen B

15:30 FK Kraluv Dvur ?-? Domazlice

19:30 Preddie J ?-? Loko Vltavin

20:00 Slovan Rosice ?-? Otrokovice

20:00 Uhersky Brod ?-? Slovacko II

20:00 Vitkovice ?-? Zlin B

20:00 Frydlant ?-? Hranice KUNZ

20:00 Hodonin Sardice ?-? Vrchovina

20:00 Blansko ?-? Unicov

20:30 Slavia Kromeriz ?-? Velke Mezirici

21:00 Slovan Velvary ?-? Usti nad Labem

21:00 Most Mus ?-? Zivanice

21:00 Karlovy Vary Dvory ?-? Admira Praha

17:00 Ethiopian Insurance FC ?-? Kedus Giorgis

20:00 Dire Dawa ?-? Sidama Bunna

19:15 Johor Darul Takzim ?-? Negeri Sembilan

19:15 Sarawak United ?-? Pahang

20:00 Kedah ?-? Petaling Jaya City FC

20:00 Selangor ?-? Melaka United

20:00 Terengganu ?-? Sabah

17:30 Flamurtari ?-? Besa Kavaje

20:00 Beselidhja Lezhe ?-? Terbuni Puke

20:00 KS Korabi Peshkopi ?-? Turbina Cerrik

20:00 Luzi 2008 ?-? Skenderbeu Korca

20:00 Apolonia Fier ?-? Lushnja KS

21:00 Burreli ?-? KF Oriku

21:00 Tomori berat ?-? KS Dinamo Tirana

17:00 B1908 ?-? Greve Fodbold

17:00 GVI ?-? Gorslev IF

17:00 KFUM Kobenhavn ?-? Næstved IF 2

18:00 BK Avarta ?-? Slagelse BI

18:00 Tarup Paarup IF ?-? Varde

18:00 OKS ?-? B 1909 Odense

18:00 Vinder Vatanspor-VRI ?-? AaB 2

18:00 Allerod ?-? Ledoje-Smorum Fodbold

18:00 Odder IGF ?-? ASA Aarhus

18:00 Frederikssund IK ?-? Skjold

18:00 Karlslunde IF ?-? Bronshoj

18:00 Viby IF ?-? Kjellerup

18:00 Otterup ?-? Brabrand 2

18:30 Norresundby ?-? Vegar

18:30 Hedensted ?-? Marienlyst

19:00 Herlev IF ?-? Valle Brooklyn

19:00 Tarnby FF ?-? Herstedoster

20:00 FC Djursland ?-? Aarhus Fremad 2

20:00 Namungo FC ?-? KMC FC

15:30 Borneo FC ?-? Madura United

16:00 Dewa United FC ?-? Cilegon United

20:00 Arema FC ?-? Persebaya Surabaya

18:00 FK Kaspyi Aktau ?-? FK Aksu

19:00 Ordabasy ?-? FK Atyrau

21:00 FK Taraz ?-? Maktaaral

01:00 HFX Wanderers FC ?-? Atletico Ottawa

04:00 Forge FC ?-? York 9 FC

21:00 Leamington ?-? AFC Telford United

21:00 Southport FC ?-? Bradford Park Avenue

18:00 NergihasaU19 ?-? Budai FC U19

17:00 Grobina ?-? FK Dinamo Riga

18:00 Riga FC II ?-? Salaspils

20:00 Valmieras FK II ?-? Olaine

22:00 Rezekne/BJSS ?-? FK Smiltene BJSS

19:50 NK Dubrava Zagreb ?-? NK Croatia Zmijavci

20:30 Bijelo Brdo ?-? HNK Cibalia

20:30 NK Jarun ?-? NK Dugopolje

20:30 NK Solin ?-? Rudes

20:30 HNK Vukovar 91 ?-? Hrvatski dragovoljac

19:00 Kastamonuspor ?-? Fethiyespor

19:00 Kirsehir Koyhizmetleri ?-? Usakspor

19:00 Serik Belediyespor ?-? Bukaspor

19:00 Ankarademirspor ?-? Pazarspor

19:00 Etimesgut Belediye Spor ?-? Hekimoglu Trabzon

19:30 Utkoi ?-? Inegolspor

19:30 Kocaelispor ?-? Balikesirspor

19:30 Nazillispor ?-? Ankaraspor FK

19:30 Somaspor ?-? Tarsus Idman Yurdu

19:30 Sariyer ?-? Kirklarelispor

20:00 Bursa Niluferspor AS ?-? Adiyamanspor

22:59 Batman Petrolspor ?-? Sivas Dort Eylul Belediyespor

22:59 Bursaspor ?-? Erokspor

22:59 Iskenderun FK ?-? Belediye Vanspor

22:59 Isparta 32 Spor ?-? Erzincanspor

22:59 Menemen Belediye Spor ?-? Duzcespor

22:59 S.Urfaspor ?-? Bayburt Ozel Idare

22:59 Afjet Afyonspor ?-? Amedspor

22:59 Diyarbakirspor ?-? Zonguldak

16:00 Yadanabon FC ?-? Shan United

05:30 Loudoun United ?-? Detroit City

06:00 Hartford Athletic ?-? Charleston Battery

06:00 Indy Eleven ?-? Tulsa Roughneck

06:00 Miami FC ?-? Memphis 901

06:00 Pittsburgh Riverhounds ?-? San Antonio

07:30 Rio Grande Valley ?-? Louisville City FC

09:00 Oakland Roots ?-? Birmingham Legion

09:00 Orange County Blues FC ?-? San Diego loyalty

09:30 Phoenix Rising FC ?-? New York Red Bulls B

21:30 Aluminium Arak ?-? Malavan

21:30 Nassaji Mazandaran ?-? Naft Masjed Soleyman FC

22:00 Gol Gohar FC ?-? Esteghlal Tehran

22:30 Zob Ahan ?-? Peykan

22:30 Foolad Khozestan ?-? Mes krman

21:00 Bowers Pitsea ?-? Horsham

21:00 Canvey Island ?-? Bognor Regis Town

21:00 Aveley ?-? Margate

21:00 Bishop's Stortford ?-? Wingate Finchley

20:00 Marines FC ?-? Rayon Sports FC

20:00 Mukura Victory Sports ?-? Gorilla FC

20:00 Kiyovu FC ?-? Sunrise FC

20:00 Police(RWA) ?-? Gasogi Utd

21:00 Medkila (w) ?-? KIL/Hemne (w)

18:00 KF 2 Korriku ?-? KF Flamurtari Pristina(KOS)

20:00 Sokol Dolna Zdana ?-? Slovan Bratislava B

20:00 Humenne ?-? Slavoj Trebisov

20:00 KFC Komarno ?-? MSK Puchov

20:00 Povazska Bystrica ?-? Lachabadisilahua

20:00 Tatran Presov ?-? TJ Spartak Myjava

22:59 FK Kosice ?-? MFK Dubnica nad Vahom

01:00 B36 Torshavn II ?-? B71 Sandur

01:00 Fluminense RJ (w) ?-? Duque de Caxias (w)

01:00 Cabofriense (w) ?-? Perolas Negras (W)

20:00 Athletico Olympic ?-? Top Junior

20:00 Vitalo ?-? Flambeau du Centre

21:00 Dorking ?-? Dagenham Redbridge

21:00 Halifax Town ?-? Woking

21:00 Gateshead ?-? Eastleigh

21:00 Notts County ?-? Altrincham

21:00 Oldham Athletic ?-? Wrexham

21:00 Solihull Moors ?-? Bromley

21:00 Aldershot Town ?-? Wealdstone FC

21:00 Southend United ?-? Yeovil Town

21:00 Barnet ?-? York City

21:00 Torquay United ?-? Scunthorpe United

21:00 Chesterfield ?-? Maidenhead United

23:20 Boreham Wood ?-? Maidstone United

22:59 JSM Jeunesse Sportive El Massi ?-? Ittifaq Marrakech

22:59 Itihad Z. Khemisset ?-? Renaissance Zmamra

22:59 Raja de Beni Mellal ?-? Olympique Dcheira

19:15 Al-Faisaly Harmah Youth ?-? Al-Hilal (Youth)

19:15 Al-Ettifaq (Youth) ?-? Al-Qadasiya (Youth)

19:20 Al-Fath (Youth) ?-? Arar (Youth)

19:20 Hajer (Youth) ?-? Al Khaleej Youths

19:30 Al-Shabab (Youth) ?-? Al-Ittihad (Youth)

19:30 Al-Nasr (Youth) ?-? Al Wehda (Youth)

20:00 Al-Ansar Youths ?-? Ohud Medina Youths

20:00 Al Ahli Jeddah (Youth) ?-? Al Raed U20

22:45 CD El Nacional ?-? CD Independiente Juniors

01:00 Manta FC ?-? Guayaquil SC

21:00 Caledonian Braves ?-? East Kilbride

21:00 Cumbernauld Colts ?-? Stirling University

21:00 Cowdenbeath ?-? East Stirlingshire

21:00 Gala Fairydean ?-? Celtic B

21:00 Gretna ?-? Tranent Juniors

21:00 Spartans ?-? Dalbeattie Star

21:00 Edinburgh University FC ?-? Broomhill FC

19:00 Thimphu City ?-? Ugyen Academy

19:30 Saint Quentin ?-? AS Furiani Agliani

21:00 Poissy As ?-? Guingamp B

22:00 GOAL FC ?-? Andrezieux

22:00 Stade Reims II ?-? Metz B

22:00 Rennes II ?-? St Pryve St Hilaire

22:59 Beauvais ?-? Voltigeurs Chateaubriant

22:59 CHAMALIERES ?-? Bourges

22:59 Blois ?-? Caen II

22:59 Chartres FC ?-? Chambly FC

22:59 Maccabi Paris ?-? Racing Club de France

22:59 Granville ?-? Vannes

22:59 Besancon ?-? Sainte Genevieve Sports

22:59 Evian Thonon Gaillard ?-? Louhans-Cuiseaux

22:59 Canet Roussillon ?-? Lyon Duchere

22:59 Creteil ?-? St. Maur Lusi

22:59 Frejus St-Raphael ?-? Sete FC

22:59 Saumur OL ?-? Romorantin

22:59 Haguenau ?-? ASM Belfortaine

22:59 Vierzon ?-? FC Nantes B

22:59 Marignane Gignac ?-? Aubagne

22:59 Saint-Priest ?-? Hyeres

22:59 FC Rouen ?-? Saint Malo

22:59 ES Wasquehal ?-? Epinal

22:59 Toulon ?-? Jura Sud Foot

23:30 Fleury Merogis U.S. ?-? Colmar

23:30 Yzeure AS ?-? Lorient B

00:00 Olympique Ales ?-? GRACES

00:00 Stade Bordelais ?-? Angers II

01:00 Lyonnais II ?-? Auxerre B

05:30 SV Caravel ?-? SV Dakota

20:00 Egnatia ?-? Kastrioti Kruje

20:00 KF Laci ?-? KS Perparimi Kukesi

19:30 Trenkwalder Admira Wacker ?-? FC Liefering

19:30 Grazer AK ?-? Sturm Graz (Youth)

19:30 Rapid Vienna (Youth) ?-? Lafnitz

22:59 Hafnarfjordur ?-? Vikingur Reykjavik

16:00 Reggina U19 ?-? Perugia Youth

16:00 Virtus Entella U20 ?-? Cosenza Calcio Youth

19:00 Monopoli Youth ?-? Spezia U20

19:00 Genoa Youth ?-? Cittadella U20

20:00 Parma U20 ?-? AlbinoLeffe Youth

20:00 Pordenone Youth ?-? Padova U19

20:00 Reggiana U20 ?-? Alessandria Youth

20:00 Sha LAN U19 ?-? Lazio U20

20:00 Venezia F.C. Youth ?-? FeralpiSalo Youth

20:00 Brescia U20 ?-? US Cremonese U20

20:00 Como U20 ?-? Spal U19

20:00 Ternana u20 ?-? Pisa U19

20:00 Viterbese Castrense Youth ?-? Benevento (Youth)

20:00 Ascoli Youth ?-? Crotone U19

20:00 S.S.D. Monza 1912 Youth ?-? Vicenza U20

20:00 Imolese Calcio Youth ?-? Pescara Youth

19:00 Nordsjaelland (w) ?-? AGF Kvindefodbold APS (w)

20:00 Hamrun Spartans ?-? Floriana F.C.

20:00 Mosta FC ?-? Sirens

22:15 Santa Lucia ?-? Gudja United

22:15 Zebbug Rangers ?-? Marsaxlokk FC

19:00 Danubio U19 ?-? Nacional De Football U19

19:00 Defensor Sporting U19 ?-? Boston River U19

00:00 Unam Pumas (w) ?-? Leon (W)

21:00 AO Ipato ?-? Panelefsiniakos

21:00 Almopos Arideas ?-? Makedonikos

01:00 Goncalense ?-? Portuguesa RJ

01:00 Americano RJ ?-? Volta Redonda

20:30 FK Krupa ?-? Laktasi

20:30 NK Gradina Srebrenik ?-? Zvijezda Gradacac

20:30 FK Zvijezda 09 ?-? Drina Zvornik

20:30 FK Gorazde ?-? NK Vis Simm-Bau

20:30 Bratstvo Gracanica ?-? NK Travnik

20:30 FK Rudar Kakanj ?-? Stupcanica Olovo

20:30 NK Tomislav ?-? Radnicki Lukavac

20:30 FK Podrinje ?-? Ljubic Prnjavor

20:30 GOSK Gabela ?-? Mladost Doboj Kakanj

21:00 Monterrey U20 ?-? Pachuca U20

21:00 Atlas U20 ?-? Necaxa U20

21:00 San Luis U20 ?-? Tigres UANL U20

21:00 CDSyC Cruz Azul U20 ?-? Chivas Guadalajara U20

20:30 Jadran LP ?-? NK Zagorec Krapina

20:30 NK Belisce ?-? Trnje

03:00 CCD Fernandez Vial (w) ?-? Universidad de Chile (w)

01:30 UAI Urquiza ?-? Canuelas FC

03:00 Defensores Unidos ?-? Argentino de Quilmes

03:00 Deportivo Merlo ?-? Colegiales

03:00 Deportivo Armenio ?-? Los Andes

03:00 Sportivo Dock Sud ?-? Comunicaciones BsAs

03:00 CA San Miguel ?-? Ituzaingo

03:00 Villa San Carlos ?-? Uhl Que Sa

01:00 EC Juventude (W) ?-? Oriente (w)

17:00 Tukums-2000 ?-? FK Auda Riga

19:00 Rigas Futbola skola ?-? Metta/LU Riga

20:00 FK Liepaja ?-? FK Spartaks Jurmala

21:00 Annagh United ?-? HW Welders

21:00 Ards FC ?-? Dergview FC

21:00 Ballyclare Comrades ?-? Warrenpoint Town

21:00 Dundela ?-? Newington

21:00 Knockbreda ?-? Ballinamallard United

21:00 Loughgall FC ?-? Institute FC

05:00 Gotham FC (W) ?-? Portland Thorns FC (w)

06:00 Washington Spirit (w) ?-? Houston Dash (w)

06:30 Racing Louisville (W) ?-? Kansas City NWSL (W)

09:00 OL Reign Reign (w) ?-? Orlando Pride (w)

01:30 Deportes Union Companias ?-? CD Provincial Ranco

02:00 San Antonio Unido ?-? Lautaro de Buin

02:00 Provincial Ovalle ?-? Deportes Rengo

04:00 San Marcos de Arica ?-? Deportes Valdivia

01:00 Hapoel Ganei Tikva ?-? Hapoel Azor

01:00 FC Tzeirey Tamra ?-? Hapoel Ironi Karmiel

16:00 Hapoel Haifa U19 ?-? Hapoel Beer Sheva U19

19:50 Hapoel Ramat Gan U19 ?-? Hapoel Hadera U19

20:15 Maccabi Netanya U19 ?-? Maccabi Haifa U19

20:40 Maccabi Tel Aviv U19 ?-? Hapoel Rishon Lezion Yehuda U19

20:45 Hapoel Raanana Roei U19 ?-? Hapoel Nir Ramat Hasharon U19

17:00 Benfica C.Branco ?-? SC Farense

20:00 Varzim ?-? Feirense

21:00 Sanjoanense ?-? Marialvas

21:00 Oliveira Hospital ?-? Estrela da Amadora

21:00 GD Joane ?-? Belenenses

21:00 Agueda ?-? Pevidem SC

21:00 Uniao Leiria ?-? Montalegre

22:00 Arronches e Benfica ?-? Vianense

22:45 CF Os Belenenses ?-? SCU Torreense

23:15 Al-Wakra ?-? Al-Sailiya

23:15 Umm Salal ?-? Al-Sadd

23:15 Al-Ahli Doha ?-? Qatar SC

03:00 Sao Paulo ?-? Independiente Jose Teran

01:15 Hapoel Qalansawe ?-? Maccabi Nujeidat Ahmed

01:15 SC Maccabi Ashdod ?-? Maccabi Herzliya

17:30 Mindil Aces ?-? Hellenic AC

04:00 CSD Municipal ?-? CD Achuapa

07:00 Deportivo Mixco ?-? Malacateco

09:00 Xelaju MC ?-? Antigua GFC

21:00 FK Transinvest ?-? FK Viltis Vilnius

17:30 BrondbyU19 ?-? Aalborg BK U19

18:00 Silkeborg U19 ?-? Aarhus AGF U19

18:00 Midtjylland U19 ?-? Esbjerg U19

06:00 Greenville Triumph ?-? FC Tucson

06:00 North Carolina ?-? Omaha

06:30 Tormenta FC ?-? Richmond Kickers

06:30 Chattanooga Red Wolves ?-? Charlotte Independence

19:00 Vendsyssel ?-? Helsingor

20:00 Nykobing FC ?-? Sonderjyske

22:59 Apollon Limassol FC ?-? AEP Paphos

22:59 Doxa Katokopias ?-? Omonia Nicosia FC

00:00 AEK Larnaca ?-? Anorthosis Famagusta FC

20:00 KF Arsimi ?-? Borec Veles

20:00 Belasica Strumica ?-? KF Besa Doberdoll

20:00 Pelister Bitola ?-? Voska Sport

20:00 FK Sloga 1934 Vinica ?-? FK Rinija Gostivar

20:00 FK Teteks Tetovo ?-? Kamenica-Sasa

20:00 FC Vardar Skopje ?-? Lokomotiva Skopje

22:59 AS Sonabel ?-? AS Police Ouagadougou

22:59 Majestic FC ?-? Vitesse Delft

17:30 Garhwal (W) ?-? Royal Rangers FC (W)

03:00 Futbol Consultants Moravia ?-? FC Aserri

03:00 Municipal Liberia ?-? AD Cofutpa

04:00 CS Uruguay De Coronado ?-? Santa Ana

05:45 9 de Octubre ?-? Liga Dep. Universitaria Quito

08:00 Mushuc Runa ?-? Club Sport Emelec

21:00 ZNK Split (w) ?-? ZNK Osijek (w)

16:00 Wisla Krakow (Youth) ?-? Arka Gdynia (Youth)

17:00 Pogon Szczecin(Youth) ?-? Rakow Czestochowa (Youth)

17:00 Zaglebie Lubin (Youth) ?-? Cracovia Krakow (Youth)

17:00 Korona Kielce U19 ?-? Lech Poznan (Youth)

18:30 Jagiellonia Bialystok (Youth) ?-? Polonia Warszawa (Youth)

19:00 Legia Warszawa (Youth) ?-? Slask Wroclaw U21

22:00 CF Intercity ?-? UE Cornella

22:00 Merida AD ?-? Pontevedra

22:00 Unionistas de Salamanca ?-? CF Rayo Majadahonda

22:59 UD Logrones ?-? Sabadell

00:00 Fuenlabrada ?-? CD Linares Deportivo

00:00 Real Murcia ?-? SD Logrones

01:00 Badajoz ?-? Racing de Ferrol

17:00 Arsenal Dzyarzhynsk Reserves ?-? Neman Grodno Reserves

17:00 Bate Borisov Reserves ?-? Torpedo Zhodino Reserves

17:00 Belshina Babruisk Reserve ?-? Dinamo Brest Reserves

17:00 Dinamo Minsk Reserves ?-? Shakhter Soligorsk Reserves

17:00 Dnepr Mogilev Reserves ?-? FC Slutsk Reserves

17:00 FC Minsk Reserves ?-? Energetik-BGU Minsk Reserves

17:00 Slavia Mozyr Reserve ?-? FC Isloch Reserves

17:30 FC Gomel Reserves ?-? FC Vitebsk Reserves

15:30 Dukla Prague (w) ?-? FC Viktoria Plzen (w)

15:30 FC Viktoria Plzen (w) ?-? Dukla Prague (w)

18:00 Slovan Liberec (w) ?-? Horni Herspice (w)

18:00 Banik Ostrava (w) ?-? Slavia Praha (w)

15:00 Canberra FC ?-? Monaro Panthers

21:00 CD Beti Onak ?-? CD Cortes

21:15 SD Torina ?-? Castro

21:30 CD Ardoi Draw ?-? Valle de Egues

21:30 Avance Ezcabarte ?-? CD Subiza

21:30 CD Huarte ?-? Lagunak

21:30 CD Manacor ?-? CE Mercadal

21:30 Santanyi ?-? Inter Manacor

21:30 CD Oberena ?-? CD Cantolagua

21:30 CD Touring ?-? SD San Ignacio

21:45 Ponferradina B ?-? Palencia

22:00 Aurrera de Vitoria ?-? Pasaia KE

22:00 PE Sant Jordi ?-? Constancia

22:00 Solares ?-? SD Revilla

22:00 Atzeneta UE ?-? Patacona

22:00 Urduliz FT ?-? CD Lagun Onak

22:00 Atletico Astorga ?-? UD Santa Marta

22:00 U.M. Escobedo ?-? Atletico Albericia

22:00 Samano ?-? UC Cartes

22:00 Anaitasuna ?-? Aurrera Ondarroa

22:00 UDC Txantrea KKE ?-? Alesves

22:15 Numancia B ?-? CD La Virgen Del Camino

22:30 UD Collerense ?-? Llosetense

22:30 CD Santa Ursula ?-? UD Tamaraceite

22:45 UCD Burlades ?-? Pamplona

22:45 SD Deusto ?-? CD Vitoria(SPA)

22:59 Manchego Ciudad ?-? Quintanar Del Rey

22:59 AD Cartaya ?-? Lucena CF

22:59 Arucas CF ?-? CD Union Sur Yaiza

22:59 UD Ibarra ?-? Panaderia Pulido

22:59 Villa Santa Brigida ?-? Tenerife B

22:59 CD Bullense ?-? Ciudad de Murcia

22:59 Bollullos CF ?-? Ceuta B

22:59 UD Poblense ?-? Andratks

22:59 Cultural de Durango ?-? Portugalete

23:30 CD Estradense ?-? Deportivo La Coruna B

00:00 Huetor Tajar ?-? Atletico Porcuna CF

00:00 Caudal ?-? UD Llanera

00:30 Rapido de Bouzas ?-? CD Barco

10:10 Kossa FC ?-? Kula FC

17:30 Energetik-BGU Minsk (w) ?-? FK Minsk (w)

19:30 Dnepr Mogilev (w) ?-? Dinamo-BGUFK Minsk (w)

18:00 Ekranas Panevezys ?-? FK Neptunas Klaipeda

19:00 Garr and Ava ?-? Babrungas

22:30 Freeport ?-? BEA Mountain FC

19:00 Partizan Bardejov ?-? Slavia TU Kosice

20:00 MFK Vranov nad Topou ?-? FTC Filakovo

20:00 Namestovo ?-? FK Svidnik

20:00 Spisska Nova Ves ?-? Slovan Giraltovce

20:00 FK Nove Zamky ?-? OK castkovce

20:00 Fomat Martin ?-? SKF Sered

20:00 Malzenice ?-? Inter Bratislava

20:00 TJ Banik Kalinovo ?-? Lipany

20:00 Slovan Duslo Sala ?-? Nove Mesto

15:00 Azkals Development Team ?-? Kaya FC

15:00 United City FC ?-? FC Meralco Manila

20:30 Buckley Town ?-? Guilsfield

20:30 Colwyn Bay ?-? Prestatyn Town FC

20:30 Conwy Utd ?-? Gresford

20:30 Newi Cefn Druids ?-? Llanidloes Town

20:30 Barry Town United ?-? Taffs Well

20:30 Holyhead ?-? Mold Alexandra

20:30 Cambrian Clydach ?-? Pontardawe Town

20:30 Holywell ?-? Penrhyncoch

20:30 Carmarthen ?-? Afan Lido

20:30 Llantwit Major ?-? Ynyshir Albions

20:30 Trefelin ?-? Cwmbran Celtic

17:00 Ytterhogdal IK ?-? Storfors AIK

17:30 Hudiksvalls ABK ?-? FC Gute

18:00 Assyriska BK ?-? Hoganas BK

18:00 IF Algarna ?-? Kiruna FF

18:00 Ahlafors IF ?-? Stenungsunds IF

18:30 Savedalens IF ?-? Tolo IF

18:30 Ullared ?-? Hittarps IK

19:00 Skiljebo SK ?-? Kungsangens IF

19:00 Ariana ?-? IFK Berga

19:00 IFK Hassleholm ?-? Hogsby IK

19:00 Husqvarna ?-? BK Astrio

19:00 Enskede IK ?-? Assyriska United IK

19:00 Nosaby IF ?-? Osterlen FF

19:00 Bodens BK ?-? Bergnasets AIK

19:00 Friska Viljor FC ?-? Sund IF

19:00 Skelleftea FF ?-? Umea FC Academy

19:00 Huddinge IF ?-? IFK Lidingo FK

19:00 Smedby AIS ?-? Syrianska FC

19:00 Karlslunds IF HFK ?-? Nordvarmland FF

19:00 Kumla ?-? Lidkopings FK

20:00 Sandviks IK ?-? IFK Ostersunds

20:00 Herrestads AIF ?-? IK Gauthiod

20:00 Forsbacka IK ?-? IFK Stocksund

20:00 Rappe GOIF ?-? Eslovs BK

20:00 IFK Lulea ?-? Gottne IF

21:00 Nykopings BIS ?-? Syrianska Eskilstuna IF

21:00 FC Luzern (w) ?-? Yverdon (w)

22:59 Basel (w) ?-? Servette (w)

22:00 Al Wihdat Amman ?-? AL Salt

00:30 Al Faisaly ?-? Al Hussein Irbid

03:00 Mossoro ?-? Baraunas

21:00 Alcorcon B ?-? AD Union Adarve

21:00 RCD Espanyol B ?-? Ibiza Islas Pitiusas

21:30 Real Oviedo B ?-? Ourense CF

22:00 Leganes B ?-? Don Benito

22:00 SD Beasain ?-? CA Cirbonero

22:30 Atletico Saguntino ?-? CF Badalona

22:59 Valencia CF Mestalla ?-? Real Zaragoza B

00:00 Rio Sports ?-? Alaves B

01:00 CD Arnedo ?-? AD San Juan

20:00 Anagennisi FC Deryneia ?-? MEAP Nisou

20:00 Peyia 2014 ?-? PAEEK

20:00 Ermis Aradippou ?-? AE Zakakiou

20:00 Dignis Yepsonas ?-? Agia Napa

11:00 Orca Kamogawa FC (w) ?-? Cerezo Osaka Sakai (w)

11:00 Speranza Takatsuki(w) ?-? Nippon Sport Science Universit (w)

11:00 Angeviolet Hiroshima (w) ?-? Yokohama FC Seagulls (w)

11:00 Ehime FC (w) ?-? Gunma FC White Star (w)

11:00 AS Harima ALBION (w) ?-? NGU Nagoya (w)

12:00 IGA Kunoichi (w) ?-? Setagaya Sfida (w)

20:00 FC Sion U21 ?-? Chenois

21:00 Koniz ?-? FC Black Stars Basel

21:00 USV Eschen Mauren ?-? FC Winterthur U21

21:00 Freienbach ?-? Kreuzlingen

21:00 FC Gossau ?-? SV Hongg

21:00 Wohlen ?-? FC Emmenbrucke

21:00 Neuchatel Xamax FCS U21 ?-? solothurn

21:00 FC Linth 04 ?-? Grasshoppers U21

21:00 FC Wettswil Bonstetten ?-? Weesen

21:00 SC Cham ?-? FC Rapperswil-Jona

21:00 Young Boys U21 ?-? Zurich B team

21:00 Baden ?-? Etoile Carouge

22:00 Concordia Lausanne ?-? Portalban/Gletterens

22:00 Meyrin ?-? FC Naters

22:00 US Terre Sainte ?-? Vevey Sports

22:00 Lugano U21 ?-? FC Tuggen

22:00 FC Paradiso ?-? Uzi

22:00 Monthey ?-? Echallens

22:00 Stade Nyonnais ?-? Chiasso

22:00 Bulle ?-? YF Juventus Zurich

22:30 Kriens ?-? Bavois

00:00 Grand Saconnex ?-? FC Martigny Sports

00:00 FC Thun U21 ?-? Concordia

19:00 JaPS ?-? Jaro

19:00 PIF Parainen ?-? SJK Akatemia

20:00 PK-35 Vantaa ?-? Gnistan Helsinki

04:15 Marathon ?-? Honduras Progreso

08:00 CD Victoria ?-? CD Olimpia

18:30 Gareji Sagarejo ?-? FC Metalurgi Rustavi

21:00 FC Shukura Kobuleti ?-? WIT Georgia Tbilisi

22:00 FC Merani Tbilisi ?-? Spaeri FC

14:00 Sham Shui Po ?-? Wofoo Tai Po

14:00 Wofoo Tai Po ?-? Sham Shui Po

19:00 SV Frisia 03 ?-? TSV Bordesholm

19:00 TSV Pansdorf ?-? Oldenburger SV

19:00 FC Kilia Kiel ?-? Weiche Flensburg 08 II

20:30 SV Todesfelde ?-? Union Neumunster

22:00 Inter Turkspor Kiel ?-? Dornbreite Lubeck

19:00 Pirin Blagoevgrad (w) ?-? FC NSA Sofia (w)

22:59 Djoliba ?-? Real Bamako

19:30 Ajaccio U19 ?-? Istres U19

20:00 Montpellier U19 ?-? Marseille U19

19:20 AL-jeel ?-? Al-Suqoor(KSA)

19:20 Al Nairyah ?-? Al Najma(KSA)

19:35 Al-Zlfe ?-? Al-Sharq

19:45 Bisha FC ?-? Al Shuaib

19:50 Al-Rayyan ?-? Al-Ansar

19:55 Wajj ?-? Al-Washm

22:10 Al-Rawdhah ?-? Al Safa(KSA)

23:25 Al-Kawkab ?-? Sajer FC

15:00 AEK Athens U19 ?-? Ionikos U19

15:00 Olympiakos Piraeus U19 ?-? Atromitos U19

16:00 PAS Giannina U19 ?-? Panaitolikos U19

18:00 Asteras Tripolis U19 ?-? OFI Crete U19

01:00 Mauritania U17 ?-? Sierra Leone U17

04:00 Cape Verde Islands U17 ?-? Senegal U17

20:00 Shelbourne (w) ?-? Cork City (w)

20:00 Galway LFC (w) ?-? DLR Waves (w)

22:50 Yalong City (w) ?-? Wexford Youths (w)

22:59 Peamount Utd (w) ?-? Bohemians Dublin (w)

18:30 Turan Tovuz ?-? Zira FK

21:00 Qarabag ?-? FC Neftci Baku

21:00 Brusque FC ?-? Criciuma

04:30 Ituano SP ?-? CRB AL

16:30 Olstykke (w) ?-? HB Koge II (W)

16:00 JS Bordj Menaiel U21 ?-? AS Khroub U21

16:00 CA Batna U21 ?-? ES Sour Ghozlane U21

16:00 NRB Teleghma U21 ?-? IRB Ouargla U21

16:00 USM Annaba U21 ?-? IB Khemis El Khechna U21

16:00 USM El Harrach U21 ?-? MC EI Eulma U21

16:00 AS Ain Mlila U21 ?-? US Chaouia U21

20:00 FK Rudar Pljevlja ?-? Jezero Plav

20:00 FK Sutjeska Niksic ?-? Jedinstvo Bijelo Polje

21:00 OFK Petrovac ?-? Arsenal Tivat

21:00 Decic Tuzi ?-? Mornar

22:00 FK Buducnost Podgorica ?-? FK Iskra Danilovgrad

18:30 FC Kitzbuhel ?-? SVG Reichenau

19:00 SC Golling ?-? FC Pinzgau Saalfelden

21:00 SV Austria Salzburg ?-? St. Johann

21:00 RW Rankweil ?-? SC Gofis

21:00 Bischofshofen ?-? USK Anif

21:00 SV Grodig ?-? SV Wals-Grunau

21:00 Kufstein ?-? SV Fugen

21:00 OTSU Hallein ?-? SV Kuchl

21:00 SC Imst ?-? SC Schwaz

21:00 SC Bregenz ?-? Sc Rothis

21:00 VfB Hohenems ?-? FC Lauterach

21:30 SV Stripfing Weiden ?-? ASK-BSC Bruck Leitha

21:30 SR Donaufeld Wien ?-? SV Leobendorf

21:30 SV Stripfing Weiden ?-? Brook thunders

21:30 SR Donaufeld Wien ?-? SV Leobendorf

22:00 FC Brauerei Egg ?-? Admira Dornbirn

00:00 USV RB Weindorf St.Anna ?-? Leoben

03:00 Camaguey ?-? La Habana

03:00 Guantanamo FC ?-? Santiago de Cuba

03:00 Villa Clara ?-? Las Tunas

14:00 Kaohsiung Sunny Bank (w) ?-? Taichung Blue Whale (w)

15:00 Hualien (w) ?-? Taipei Xiongzan (w)

16:00 Inter Milan U20 ?-? Atalanta U20

16:00 Cagliari U19 ?-? Napoli Youth

18:00 Torino U20 ?-? Juventus U20

20:00 Sampdoria Youth ?-? Frosinone U20

20:00 Udinese U20 ?-? Lecce U20

20:00 Cesena U20 ?-? Sassuolo U20

15:00 FC Vion Zlate Moravce U19 ?-? Dukla Banska Bystrica U19

16:00 FK Zeleziarne Podbrezova U19 ?-? SCP RuzomberokU19

16:00 FK Pohronie U19 ?-? FC Petrzalka U19

16:00 FK Poprad U19 ?-? MFK Zemplin Michalovce U19

16:00 Spartak Trnava U19 ?-? Slovan Bratislava U19

16:00 MSK Zilina U19 ?-? DAC Dunajska Streda U19

20:30 NK Posavje Krsko ?-? Dobrovce

21:00 Lancaster City ?-? Belper Town

21:00 Stafford Rangers ?-? Liversedge

21:00 Stalybridge Celtic ?-? Morpeth Town

21:00 Warrington Town AFC ?-? Radcliffe Borough

21:00 Atherton Collieries ?-? Ashton United

21:00 Matlock Town ?-? Nantwich Town

21:00 FC United of Manchester ?-? Marine

21:00 Guiseley ?-? Warrington Rylands

17:00 PK-37 Iisalmi ?-? FC Jyvaskyla Blackbird

17:30 KoiPS ?-? TuPS

18:00 Korsnas FF ?-? Sporting Kristina

18:00 Kultsu Lappeenranta ?-? Edustus IPS

19:00 PaiHa ?-? MaPS Masku

19:00 Roi United ?-? OPS-jp

19:00 Malmin Palloseura Helsinki ?-? TiPS

19:00 HauPa ?-? Tervarit-j

20:15 SAPA ?-? EsPa

16:00 St. Pauli U19 ?-? Energie Cottbus U19

16:00 Bayern Munchen U19 ?-? Hoffenheim U19

16:00 Bayer Leverkusen U19 ?-? VfL Bochum U19

16:00 Hannover 96 U19 ?-? Hansa Rostock U19

16:00 Hertha Berlin U19 ?-? Hertha Zehlendorf U19

16:00 FSV Mainz 05 U19 ?-? Eintracht Frankfurt U19

17:00 VfL Wolfsburg U19 ?-? MagdeburgU19

17:00 FC Heidenheim U19 ?-? Reutlingen U19

18:00 RB LeipzigU19 ?-? Berliner AK 07 U19

18:00 Augsburg U19 ?-? VfB Stuttgart U19

18:00 Borussia Dortmund U19 ?-? BonnerU19

18:00 Werder Bremen U19 ?-? Hamburger SV U19

18:00 SC Freiburg U19 ?-? FC Astoria Walldorf U19

18:00 VfB Hilden U19 ?-? Fortuna Dusseldorf U19

19:00 SV Darmstadt U19 ?-? Nurnberg U19

21:00 NSI Runavik ?-? KI Klaksvik

21:00 HB Torshavn ?-? Toftir B68

16:00 Adana Demirspor U19 ?-? Istanbulspor U19

16:00 Antalyaspor U19 ?-? Yeni Malatyaspor U19

16:00 Hatayspor U19 ?-? Fatih Karagumruk U19

16:00 Umraniyespor U19 ?-? Boluspor U19

16:00 Manisa Belediyespor U19 ?-? Genclerbirligi U19

16:00 Altay Spor KulubuU19 ?-? Samsunspor U19

16:00 Bursaspor U19 ?-? Giresunspor U19

17:00 Kocaelispor U19 ?-? Eyupspor U19

22:00 C.S.D. Comunicaciones B ?-? Deportivo Sanarate

02:30 Suchitepequez ?-? Quiche FC

09:00 CD Zacapa ?-? Juventud Pinulteca FC

15:00 Golden Arrows Reserves ?-? Royal AM Reserves

15:00 Sekhukhune United Reserves ?-? Mamelodi Sundowns Reserves

17:30 Marumo Gallants Reserves ?-? Kaizer Chiefs Reserves

22:00 Union Sportive Souf ?-? Hamra Annaba

22:00 AS Ain Mlila ?-? US Chaouia

22:00 CA Batna ?-? ES Sour El Ghozlane

22:00 JS Bordj Menaiel ?-? AS Khroub

22:00 NRB Teleghma ?-? IRB Ouargla

22:00 USM EL HARRACH ?-? MC El Eulma

22:00 USM Annaba ?-? IB Khemis El Khechna

18:00 Aalborg (w) ?-? Boldklubben AF 1893 (w)

21:00 Mons Calpe SC ?-? Lynx FC

23:30 Lincoln Red Imps FC ?-? Manchester 62 FC

22:30 Dhamk ?-? Al-Tai

22:30 Al Raed ?-? Al-adalh

01:00 Al Wehda Mecca ?-? Al-Ettifaq

01:00 Al Khaleej Club ?-? Al-Baten

19:30 Trables Sports Club ?-? Al-Hikma

20:30 Al-Nejmeh ?-? Shabab Sahel

21:00 FK Zalgiris Vilnius ?-? Kauno Zalgiris

19:00 Roskilde ?-? Esbjerg

19:00 Aarhus Fremad ?-? Skive IK

19:00 Kolding FC ?-? BK Frem

20:00 B93 Copenhagen ?-? Brabrand

12:00 Siheung City ?-? Pocheon FC

13:00 Gyeongju KHNP ?-? Hwaseong FC

13:00 Paju Citizen FC ?-? Daejeon Korail

13:00 Cheonan City ?-? Dangjin Citizen

17:00 Cheongju Jikji ?-? Gimhae City

12:00 Busan Transportation Corporation ?-? Ulsan Citizens

12:00 Yangju Citizen ?-? Changwon City

19:30 Sassari Torres ?-? Vis Pesaro

19:30 Albinoleffe ?-? Lecco

19:30 Messina ?-? Giugliano

22:30 Pontedera ?-? Robur Siena S.S.D.

22:30 Viterbese ?-? Latina

22:30 Audace Cerignola ?-? Gelbison

22:30 Avellino ?-? Potenza

22:30 Crotone ?-? Juve Stabia

22:30 Pescara ?-? Nuova Monterosi

22:30 AZ Picerno ASD ?-? AC Monopoli

22:30 Taranto Sport ?-? Foggia

22:30 Turris Neapolis ?-? Catanzaro

22:30 Francavilla ?-? A.S Andria Bat

19:00 Halliu football College ?-? Elva

19:00 Viljandi Tulevik ?-? Paide Linnameeskond B

21:00 Ilves Tampere (w) ?-? ONS (w)

20:00 Coimbra EC U20 ?-? Pouso Alegrense U20

20:00 Betim FC U20 ?-? Atletico Mineiro U20

18:00 Tennis Borussia Berlin ?-? Greifswalder FC

18:00 SV Babelsberg 03 ?-? Lichtenberg 47

18:30 ETSV Weiche Flensburg ?-? FC Teutonia 05

19:00 Astoria Walldorf ?-? Hessen Kassel

19:00 VfB Stuttgart II ?-? FC 08 Hombrug

19:00 Monchengladbach AM. ?-? Bocholt FC

19:00 Schalke 04 (Youth) ?-? Preuben Munster

19:00 Bahlinger ?-? FSV Frankfurt

19:00 Kickers Emden ?-? Phonix Lubeck

19:00 Koln Am ?-? Wattenscheid 09

19:00 Alemannia Aachen ?-? Fortuna Koln

19:00 SV Rodinghausen ?-? Wuppertaler

19:00 Chemnitzer ?-? BSG Chemie Leipzig

19:00 VfR Wormatia Worms ?-? TSG Hoffenheim (Youth)

19:00 FC Kaan-Marienborn ?-? Fortuna Dusseldorf (Youth)

19:00 SV Straelen ?-? Wiedenbruck

21:00 SSV Jeddeloh ?-? St Pauli II

22:00 WSG Swarovski Tirol ?-? Rapid Wien

22:00 Red Bull Salzburg ?-? LASK Linz

22:00 Austria Lustenau ?-? Wolfsberger AC

19:00 FK Makedonija Gjorce Petrov ?-? Vlazrimi Struga

20:00 Bregalnica Stip ?-? Rabotnicki Skopje

19:00 Zimbru Chisinau ?-? Dinamo-Auto

22:00 FC Milsami ?-? CSF Baliti

18:30 NK Nafta 1903 U19 ?-? Olimpija Ljubljana U19

21:00 KVSK Lommel ?-? Jeunesse Molenbeek

01:00 Beerschot Wilrijk ?-? KMSK Deinze

02:00 Real Oruro ?-? Mojocoya

18:30 KV Mechelen (w) ?-? Club Brugge (w)

20:30 Eendracht Aalst (w) ?-? Oud Heverlee Leuven (w)

20:30 Standard Liege (w) ?-? White Star Bruxelles (w)

21:00 Charlton Athletic ?-? Oxford United

21:00 Cambridge United ?-? Derby County

21:00 Burton Albion ?-? Forest Green Rovers

21:00 Port Vale ?-? Sheffield Wednesday

21:00 Cheltenham Town ?-? Shrewsbury Town

21:00 Fleetwood Town ?-? Barnsley

21:00 Ipswich Town ?-? Portsmouth

21:00 Exeter City ?-? Bristol Rovers

21:00 Accrington Stanley ?-? Morecambe

21:00 Bolton Wanderers ?-? Lincoln City

21:00 Milton Keynes Dons ?-? Peterborough United

21:00 Wycombe Wanderers ?-? Plymouth Argyle

21:00 Famkes Merkem (w) ?-? Wuustwezel (w)

22:00 ASE de Chastre (w) ?-? Royal FC Liege (w)

17:00 Akzhayik Uralsk Reserves ?-? Kaisar Kyzylorda Reserves

18:00 SD Family ?-? Altay FK

18:00 Ullern FC ?-? Vard Haugesund

19:00 Orn-Horten ?-? Sotra

19:00 Kjelsas ?-? Levanger FK

19:00 Notodden FK ?-? Egersunds IK

20:00 Moss ?-? Staal Jorpeland

21:00 FK Arendal ?-? Kvik Halden

21:00 Baerum SK ?-? Frigg

22:00 Gjovik Lyn ?-? Alta

18:00 Play One Taipei ?-? FC Base Taipei Athletic

16:00 Zorya U21 ?-? Kryvbas U21

16:30 FC Mynai U21 ?-? Dinamo KyivU21

18:00 Chernomorets Odessa U21 ?-? PFC Oleksandria U21

14:00 NTV Beleza (w) ?-? Urawa Red Diamonds (w)

19:00 Diosgyori VTK (w) ?-? Ujpesti (w)

20:00 MTK Hungaria FC (w) ?-? Szekszard UFC (W)

20:00 Puskas Akademia (W) ?-? Kelen SC (w)

20:00 Szetomeharry (w) ?-? Viktoria FC Szombathely (w)

01:00 Alianza San Salvador ?-? CD Chalatenango

01:00 CD Dragon ?-? Luis Angel Firpo

01:00 A.D. Isidro Metapan ?-? Aguila

01:00 Jocoro FC ?-? CD FAS

01:00 CD Platense Municipal Zacatecoluca ?-? Atletico Marte

01:00 Santa Tecla ?-? Once Deportivo Ahuachapan

04:00 Atletico Marte ?-? A.D. Isidro Metapan

07:30 CD Chalatenango ?-? Jocoro FC

08:00 CD Dragon ?-? Aguila

08:15 Santa Tecla ?-? Once Deportivo Ahuachapan

18:00 GrIFK Kauniainen ?-? Jazz Pori

18:00 Jyvaskyla JK ?-? Narpes Kraft

18:00 Atlantis ?-? PeKa

18:00 HJS Akatemia ?-? Ilves Tampere II

18:00 FC Ilves-Kissat ?-? Vantaa

18:00 Kaarinan Pojat ?-? Klubi 04 Helsinki

18:00 Futura Porvoo ?-? PPJ Akatemia

18:00 MuSa ?-? SalPa

18:00 Tampere United ?-? EPS Espoo

18:00 JIPPO ?-? KaPa

18:00 KajHa ?-? RoPS Rovaniemi

18:00 Komeetat ?-? VIFK

18:00 GBK Kokkola ?-? JS Hercules

18:00 Kiffen Helsinki ?-? PK Keski Uusimaa

18:00 FC Vaajakoski ?-? Jakobstads Bollklubb

18:00 LaPa ?-? NJS

18:00 OLS Oulu ?-? OTP

18:00 KuPS (Youth) ?-? Lahden Reipas

21:00 SC Espinho U19 ?-? Leixoes U19

21:00 Feirense U19 ?-? Nogueirense U19

21:00 Varzim U19 ?-? LimianosU19

21:00 Maritimo U19 ?-? Nacional U19

21:00 GD Estoril-Praia U19 ?-? Academica Coimbra U19

21:00 SC Uniao Torreense U19 ?-? Benfica U19

21:00 Oliveirense U19 ?-? AC Marinhense U19

21:00 Vilafranquense U19 ?-? Sporting Lisbon U19

21:00 Vitoria FC Setubal U19 ?-? Alverca U19

21:00 Anadia FC U19 ?-? Gil Vicente U19

21:00 FC Famalicao U19 ?-? Rio Ave U19

21:00 FC Porto U19 ?-? Boavista U19

21:00 Sousense U19 ?-? SC Lamego U19

21:00 Vizela U19 ?-? Gondomar U19

21:00 Braga U19 ?-? Tondela U19

21:00 Vitoria SC Guimaraes U19 ?-? Pacos Ferreira U19

21:00 Casa Pia AC U19 ?-? Belenenses U19

21:00 CD Fatima U19 ?-? Uniao Leiria U19

21:00 Padroense U19 ?-? Luxita U19

20:00 SP La Fiorita ?-? SP Cosmos

20:00 SS Virtus ?-? SP Libertas

20:00 SP Domagnano ?-? Fiorentino

00:00 Inter Fundadores Queretaro ?-? Inter de Queretaro II

00:00 Club Hidalguense ?-? Centro de Formacion Chaco Gimenez

03:00 Atletico Nayarit ?-? Fenix CFAR

04:00 Progreso Yucatan ?-? CD Pioneros Junior

04:00 Titanes de Queretaro ?-? Celaya Linces

04:00 Bombarderos de Tecamac FC ?-? Halcones Negros FC

16:00 FC Flora Tallinn (w) ?-? FC Lootos Polva (w)

16:00 Vaprus Parnu (w) ?-? Suure-Jaani United (w)

16:00 Tammeka Tartu (w) ?-? JK Tabasalu (w)

16:00 Radziszowianka Radziszow ?-? Wierchy Rabka

16:00 KTS-K Luzino ?-? Gryf Slupsk

16:00 Lks Drama Zbroslawic ?-? Przemsza Siewierz

16:00 Rozwoj Katowice ?-? Ks Unia Dabrowa Gornicza

16:00 Zaglebie Sosnowiec (Youth) ?-? Victoria Czestochowa

17:00 Gedania Gdansk ?-? Baltyk Gdynia

17:00 Legia Warszawa B ?-? Sieradz

17:00 Rakow Czestochowa 2 ?-? Carina Gubin

18:00 Stargard Szczecinski ?-? Unia Janikowo

18:00 Sokol Kleczew ?-? Vineta Wolin

18:00 Elana Torun ?-? Wda Swiecie

19:00 Bron Radom ?-? Concordia Elblag

19:00 KS Polonia Sroda Wlkp ?-? Pogon Szczecin II

19:00 Lublinianka Lublin ?-? Czarni Polaniec

19:00 Unia Solec Kujawski ?-? Jarota Jarocin

19:00 Wislanie Jaskowice ?-? Luban Maniowy

19:30 Chrobry Glogow II ?-? LKS Goczalkowice Zdroj

20:00 Polonia Nysa ?-? Gawin Sleza Wroclaw

20:00 Blonianka Blonie ?-? Pogon Grodzisk Mazowiecki

20:00 Swit Nowy Dwor Mazowiecki ?-? Olimpia Zambrow

20:00 Stal Brzeg ?-? Odra Wodzislaw Slaski

20:00 Lechia Zielona Gora ?-? Polonia Bytom

20:00 Sokol Ostroda ?-? Unia Skierniewice

20:00 Chelmianka Chelm ?-? KS Wieczysta Krakow

20:00 Orleta Radzyn Podlaski ?-? LKS Lagow

20:00 Stolem Gniewino ?-? Unia Swarzedz

20:00 Unia Tarnow ?-? Wisloka Debica

20:30 GKP Gorzow ?-? Miedz Legnica II

21:00 Gwarek Tarnowskie Gory ?-? Warta Gorzów Wielkopolski

21:00 Lechia Tomaszow Mazowiecki ?-? KS Legionovia Legionowo

21:00 Mlawianka Mlawa ?-? Pilica Bialobrzegi

21:00 MKS Kluczbork ?-? Rekord Bielsko-Biala

21:00 Olimpia Grudziadz ?-? KP Starogard Gdanski

21:00 Ursus Warszawa ?-? LKS Lodz II

16:00 CF Juventud Laguna U19 ?-? Arucas CF U19

17:00 Atletico de Madrid U19 ?-? Alcobendas CF U19

17:00 Barcelona U19 ?-? Sabadell U19

17:00 CD Maspalomas U19 ?-? Union Viera CF U19

17:00 Mallorca U19 ?-? CD San Francisco U19

17:30 Danok Bat U19 ?-? Arenas Club de Getxo U19

18:00 CD Sobradillo U19 ?-? CD Puerto Cruz U19

21:00 CF Rayo Majadahonda U19 ?-? Real Madrid U19

21:00 CF Badalona U19 ?-? Girona U19

21:00 CD Diocesano U19 ?-? Cultural Leonesa U19

21:00 Huesca U19 ?-? CF Damm U19

22:00 Deportivo La Coruna U19 ?-? Sporting Gijon U19

22:59 Ural CF U19 ?-? Compostela U19

22:59 Covadonga U19 ?-? Lugo U19

06:00 Deportivo Maipu ?-? Gutierrez

15:00 Tj Sigma Lutin ?-? Sokol Konice

15:15 TJ Tatran Bohunice ?-? SK Zdirec Nad Doubravou

15:15 Marianske Lazne ?-? FK Pribram B

15:15 Arsenal Ceska Lipa ?-? SK Kladno

15:15 SK Petrin Plzen ?-? SK Tochovice

15:15 MSK Breclav ?-? TJ Dalnice Sperice

15:15 Opava II ?-? MFK Karvina B

21:00 Slavoj Myto ?-? Tj Banik Stribro

21:00 Hvezda Cheb ?-? SK Mondi Steti

19:30 Moyale Barracks ?-? Rumphi United

19:30 Silver Strikers ?-? Blue Eagles

21:00 Banik Ostrava ?-? Dynamo Ceske Budejovice

21:00 Bohemians 1905 ?-? FC Viktoria Plzen

21:00 Mlada Boleslav ?-? Sigma Olomouc

00:00 Sparta Praha ?-? Hradec Kralove

03:30 CD Copiapo S.A. ?-? Rangers Talca

03:30 Puerto Montt ?-? Santiago Morning

20:30 Orlando Pirates ?-? Mamelodi Sundowns

21:00 Club Cipolletti ?-? Liniers Bahia Blanca

02:00 Sansinena ?-? Sportivo Penarol

02:00 Club Ciudad de Bolivar ?-? Ferro Carril Oeste Gral Pico

02:00 Olimpo Bahia Blanca ?-? Independiente Chivilcoy

15:30 North Bangkok College ?-? Siam FC

15:30 Muang Loei United ?-? Sisaket United

15:30 Inter Bangkok ?-? Thonburi United FC

15:30 IPE Samut Sakhon ?-? Pathum Thani United

15:30 Chanthaburi FC ?-? Pluakdaeng United

15:30 Kanjanapat Group ?-? Ang Thong FC

15:30 MH Nakhonsi ?-? Songkhla FC

15:30 Maejo United ?-? Nan FC

16:00 Muangnont Bankunmae FC ?-? Kasem Bundit University FC

17:00 Phattalung FC ?-? Pattani

18:00 Khonkaen FC ?-? Mahasarakham United FC

18:00 Saraburi FC ?-? Assumption Thonburi

18:00 Bankhai United ?-? ACDC FC

21:00 Bravos do Maquis ?-? Primeiro de Agosto

21:00 Progresso da Lunda Sul ?-? Sporting de Benguela

21:00 CRD Libolo ?-? Desportivo Huila

21:30 Interclube Luanda ?-? Sagrada Esperanca

22:00 Correcaminos II ?-? Aguacateros CDU

22:59 Universidad Guadalajara II ?-? Tritones Vallarta MFC

00:00 Club Atletico Angelopolis ?-? Calor de San Pedro

04:00 Huracanes Izcalli FC ?-? Club Canoneros Marina

04:00 Halcones de Zapopan ?-? U.A. Zacatecas

04:00 Sporting Canamy ?-? Real de Arteaga

05:00 Mineros de Fresnillo ?-? Chihuahua FC

19:00 Austria Wien (W) ?-? Wacker Innsbruck (w)

15:15 Trinec ?-? Chrudim

21:00 SK Prostejov ?-? Sparta Praha B

21:00 Lisen ?-? MFK Karvina

04:00 Costa Del Este ?-? CD Arabe Unido

06:15 Sporting San Miguelito ?-? Plaza Amador

08:30 Herrera FC ?-? Veraguas FC

22:59 Alianza FC Reserves ?-? CD FAS Reserves

01:30 Santa Tecla U20 ?-? Once Deportivo de Ahuachapán U20

03:30 CD Chalatenango Reserves ?-? Jocoro FC Reserves

17:00 Osipovichy ?-? Smorgon FC

18:50 Lokomotiv Gomel ?-? Kommunalnik Slonim

20:30 FK Lida ?-? Ostrowitz

22:30 Zejtun Corinthians ?-? Marsa

15:00 Ujpesti TE U19 ?-? MTK Budapest U19

17:00 Debrecin VSC U19 ?-? Vasas U19

17:00 Gyori ETO U19 ?-? Budapest Honved U19

17:00 Pecsi MFC U19 ?-? Illes Akademia Haladas U19

17:30 Szeged-Csanad Grosics U19 ?-? Ferencvarosi U19

22:59 Costa Rica U17 ?-? Nicaragua U17

18:00 Ready ?-? Fyllingsdalen

18:30 Os Turn Fotball ?-? Lokomotiv Oslo

19:00 Pors Grenland ?-? Sprint-Jeloy

19:00 Randesund IL ?-? Halsen

19:00 FF Lillehammer ?-? Volda

19:00 Vindbjart ?-? Uraedd FK

19:00 Nardo FK ?-? Kolstad

19:00 Steinkjer FK ?-? Melhus

19:00 Tiller ?-? SK Trygg Lade

19:00 Nordstrand ?-? Grei

19:00 Senja ?-? IF Floya

19:00 Bjarg ?-? Sola

19:00 Brodd ?-? Stord IL

19:00 Fram Larvik ?-? Follo

19:30 Vidar ?-? Fana

20:00 Fredrikstad B ?-? Mandalskameratene

20:00 Lorenskog ?-? Gjelleraasen IL

20:00 Brann 2 ?-? Viking B

20:00 Bremnes IL ?-? Akra

20:30 Forde ?-? Spjelkavik

21:00 Aalesund FK B ?-? Honefoss BK

21:00 Elverum ?-? Toten

21:00 Djerv 1919 ?-? Lysekloster

22:00 Shas B Team card product ?-? froya

18:00 FC Blaus Weiss 90 Berlin ?-? TuS Makkabi Berlin

18:00 BTS Neustadt ?-? OSC Bremerhaven

19:00 Rostocker FC ?-? SG Dynamo Schwerin

19:00 VFC Plauen ?-? Hallen

19:00 Ludwigsfelder FC ?-? FC Oberlausitz

19:00 SV Blau-Weiss Zorbau ?-? FC Einheit Wernigerode

19:00 VfB Auerbach ?-? Wacker Nordhausen

19:00 TuS Koblenz ?-? SG 2000 Mulheim-Karlich

19:00 Goppinger SV ?-? SSV Reutlingen 05

19:00 SG Union Sandersdorf ?-? Einheit Rudolstadt

19:00 FV Ravensburg ?-? FSV 08 Bissingen

19:00 Aumund-Vegesack ?-? Werder Bremen III

19:00 SC Freital ?-? Eilenburg

19:00 Grimma ?-? VfB 1921 Krieschow

19:00 Brinkumer SV ?-? TuS Schwachhausen

19:00 Neckarsulmer Sport-Union ?-? Freiburger FC

19:00 SV Westerhausen ?-? FC An der Fahner Hohe

20:00 Rot-Weiss Hadamar ?-? SV Neuhof 1910

20:00 SV Unter-Flockenbach ?-? Eintracht Stadtallendorf

20:00 TSG Pfeddersheim ?-? TSV Schott Mainz

20:00 SV Curslack Neuengamme ?-? SC Concordia Hamburg

20:00 Steinbach ?-? SV Weidenhausen

20:00 TS Woltmershausen ?-? SV Hemelingen

20:00 SC Paderborn 07 II ?-? TSV Victoria Clarholz

20:30 FV Offenburg ?-? Stuttgarter Kickers

20:30 SV Oberachern ?-? TSG Backnang

20:30 Gonsenheim ?-? Wadegesi Heim

20:30 Altona 93 ?-? Eimsbutteler TV

20:30 FSV Hollenbach ?-? Holzhausen

21:00 TuSpo Surheide ?-? Blumenthaler SV

22:59 TuS Kirchberg 1909 ?-? Sportfreunde Eisbachtal

00:30 Dessel Sport ?-? Ninove

00:30 Francs Borains ?-? Sint-Eloois-Winkel

00:30 Thes Sport ?-? Leuven B

01:00 Rupel Boom ?-? Hoogstraten VV

01:00 Olympic Charleroi ?-? RFC de Liege

01:00 LaLouviere ?-? Charleroi B

01:00 Guarany CE ?-? Maracana CE

02:00 Pacajus ?-? Floresta CE

17:00 CD Alaves (w) ?-? Villarreal (w)

17:00 Real Betis (w) ?-? UD Granadilla Tenerife Sur (w)

21:00 Sporting De Huelva (w) ?-? Colegio Aleman Valencia (w)

23:15 Barcelona (w) ?-? Madrid CFF (w)

13:15 Persewar Waropen ?-? Persipura Jayapura

14:15 Sulut United ?-? PSBS Biak

14:15 Persipal Palu ?-? Putra Delta Sidoarjo FC

15:15 Persekat Tegal ?-? FC Bekasi City

15:15 Persipa Pati ?-? Persikab Bandung

15:15 Nusantara United ?-? PSCS Cilacap

15:15 Gresik United ?-? PSIM Yogyakarta

15:30 PSPS Pekanbaru ?-? Karo United

16:30 Persiraja Aceh ?-? Perserang Serang

18:15 PSKC Cimahi ?-? Sriwijaya FC

18:30 Persijap Jepara ?-? Persela Lamongan

16:00 ACS Foresta Suceava ?-? SC Bacau

19:00 ACS Progresul Pecica ?-? Ineu

19:00 Stiinta Miroslava ?-? Ceahlaul Piatra Neamt

19:00 Bucovina Radauti ?-? ACS Somuz Falticeni

19:00 CS Viitorul Daesti ?-? ACS Vedita Colonesti MS

19:00 Gloria Popesti-Leordeni ?-? Muscelul Campulung

19:00 CSO Plopeni ?-? CS Blejoi

19:00 AFC Vointa Lupac ?-? Jiul Petrosani

19:00 Scolar Resita ?-? Pobeda Star Bisnov

19:00 CS Paulesti ?-? ACS Olimpic Cetate Rasnov

19:00 ACS KSE Targu Secuiesc ?-? Odorheiu Secuiesc

19:00 FC Voluntari II ?-? Farul Constanta II

19:00 ACS Kids Tampa Brasov ?-? ACS Sepsi II

19:00 CS Ocna Mures ?-? CS Sanatatea Cluj

21:00 Nairn County ?-? Wick Academy

21:00 Buckie Thistle FC ?-? Turriff United

21:00 Formartine United ?-? Banks o Dee

21:00 Deveronvale ?-? Keith

21:00 Forres Mechanics ?-? Rothes

21:00 Huntly ?-? Strathspey Thistle

21:00 Inverurie Loco Works ?-? Brechin City

05:00 Angostura FC ?-? Atletico La Cruz

22:00 Shabab Alsamu ?-? Jabal Al Mukaber

21:00 Kings Langley ?-? Bromsgrove Sporting FC

21:00 Redditch United ?-? Royston Town

21:00 Stratford Town ?-? Rushall Olympic

21:00 Bedford Town ?-? Stourbridge

21:00 Tamworth ?-? Barwell

21:00 Hednesford Town ?-? Rushden Diamonds

18:00 AFC Eskilstuna ?-? Orebro

20:00 Ostersunds FK ?-? Halmstads

20:00 Landskrona BoIS ?-? Dalkurd FF

20:00 Orgryte ?-? IK Brage

01:00 Perolas Negras ?-? CGI April 7

01:00 Serra Macaense ?-? Paduano RJ

01:00 Duque de Caxias RJ ?-? Serrano BA

11:00 Okayama Yunogo Belle (w) ?-? Norddea Hokkaido (w)

11:00 Fukuoka AN (w) ?-? Veertien Mie (W)

11:00 Yamato Sylphid (w) ?-? Kibi International University (w)

12:00 JFA Academy Fukushima (w) ?-? Tsukuba FC (w)

11:00 Shizuoka Sangyo University (w) ?-? Diavorosso Hiroshima (W)

18:01 Koln (w) ?-? Turbine Potsdam (w)

18:00 Kansanshi Dynamos ?-? Green Eagles

20:00 Zanaco ?-? Red Arrows

20:00 Nchanga Rangers ?-? Nkana FC

20:00 NAPSA Stars ?-? MUZA FC

21:00 IBV Vestmannaeyjar (w) ?-? Afturelding (w)

21:00 KR Reykjavik (w) ?-? Thor KA Akureyri (w)

21:00 Stjarnan Gardabaer (w) ?-? Keflavik (w)

21:00 Valur (w) ?-? UMF Selfoss (w)

21:00 Breidablik (w) ?-? Trottur Reykjavik (w)

01:30 Victoriano Arenas ?-? Berazategui

01:30 Claypole ?-? General Lamadrid

01:30 Excursionistas ?-? San Martin Burzaco

01:30 Deportivo Laferrere ?-? Puerto Nuevo

01:30 Liniers ?-? El Porvenir

15:00 Banik Ostrava U19 ?-? MFK Karvina U19

16:00 Hradec Kralove U19 ?-? Sparta Praha U19

16:00 Vysocina Jihlava U19 ?-? Tescoma Zlin U19

16:00 Slovacko U19 ?-? Brno U19

16:00 Pardubice U19 ?-? Marila Pribram U19

16:00 Mlada Boleslav U19 ?-? Viktoria Plzen U19

17:30 Sigma Olomouc U19 ?-? Slavia Praha U19

18:45 Dynamo Ceske Budejovice U19 ?-? Dukla Praha U19

22:00 Hapoel Kiryat Shmona ?-? Hapoel Haifa

23:15 Ashdod MS ?-? Hapoel Hadera

00:00 Maccabi Netanya ?-? Hapoel Beer Sheva

00:30 Maccabi Haifa ?-? Maccabi Tel Aviv

19:00 FFC Frankfurt II (w) ?-? Ingolstadt 04 (w)

01:00 Deportivo Madryn ?-? Sacachispas

01:10 Almagro ?-? Independiente Rivadavia

01:30 Villa Dalmine ?-? CA Brown Adrogue

02:00 Alvarado Mar del Plata ?-? Ferrol Carril Oeste

18:00 Shirak ?-? Lernayin Artsakh

20:00 FC Pyunik ?-? Alashkert

22:59 Ararat Yerevan ?-? Urartu

22:59 FC Pyunik ?-? Alashkert

22:59 Shirak ?-? Lernayin Artsakh

22:59 FC Avan Academy ?-? BKMA

22:59 FK Van Charentsavan ?-? Noah

16:45 Sydney United ?-? FC Macarthur

22:30 LYS Sassandra ?-? CO Korhogo

00:45 Stella Club d'Adjame ?-? ASI Abengourou

20:00 Foggia U19 ?-? Avellino U19

20:00 CartanU19 ?-? SS Turris Calcio U19

20:00 Lucchese U19 ?-? Olbia U19

19:00 PK Keski Uusimaa (w) ?-? Jyvaskylan Pallokerho (w)

20:00 TPS Turku (w) ?-? Ilves II (w)

21:00 KuPS Akatemia (W) ?-? FC Sport (w)

19:00 SV Vols ?-? Oberperfuss

19:30 ASKO Gmund ?-? SV Spittal/Drau

22:00 SC Bad Sauerbrunn ?-? FC Deutschkreutz

22:59 UFC Markt Allhau ?-? SV Oberwart

00:00 SV Dellach Gail ?-? TSU Matrei

15:00 Khovd ?-? Ulaanbaatar City

18:00 BCH Lions ?-? Khoromkhon Club

12:00 Erchim ?-? Khangarid Klub

18:00 Ishoj IF ?-? Middelfart G og

18:00 IF Lyseng ?-? AB Tarnby

19:00 SfB Oure ?-? FA 2000

19:00 Naesby ?-? Vanlose

20:30 Cape Town All Stars ?-? Uthongathi FC

20:30 Casric Stars ?-? Black Leopards

20:30 Magesi ?-? Tshakhuma Tsha Madzivhandila

20:30 Pretoria Callies ?-? MM Platinum FC

20:30 Venda ?-? Baroka FC

16:30 Atletico Madrid B (w) ?-? CPM Friol (w)

01:00 CE Europa (w) ?-? Prainsa Zaragoza (w)

01:15 Atleico Malaga (w) ?-? Madrid CFF II (w)

17:30 Fiorentina (w) ?-? Sassuolo (w)

19:30 AC Milan (w) ?-? Sampdoria (W)

21:00 Chesham United ?-? Tiverton Town

21:00 Gosport Borough ?-? North Leigh

21:00 Hartley Wintney ?-? Truro City

21:00 Dorchester Town ?-? Harrow Borough

21:00 Beaconsfield SYCOB ?-? Poole Town

12:00 Canberra Olympic(w) ?-? Belconnen United (w)

22:00 Al-Nasar ?-? Al-Qadsia SC

22:00 Al-Ttadamon(KUW) ?-? Al-Sahel

00:20 Al Kuwait SC ?-? Al Fahaheel SC

00:20 Al-Arabi Club (KUW) ?-? Al-Jahra

17:30 Samut Prakan City ?-? Phrae United FC

18:00 Raj Pracha FC ?-? Suphanburi FC

18:30 Chiangmai FC ?-? Krabi FC

19:00 Udon Thani ?-? Kasetsart FC

01:30 Juventud Unida ?-? Mercedes

03:00 CA Lugano ?-? Central Ballester

03:00 Sportivo Barracas ?-? Centro Espanol

03:00 Defensores de Cambaceres ?-? Yupanqui

03:00 Deportivo Muniz ?-? Deportivo Paraguayo

18:00 PFK Shahrixonchi ?-? FK Do stlik Tashkent

18:00 Do stlik Oltiariq ?-? Paktako 79

18:00 Unired ?-? FK Andijan-2

19:30 Dijon w ?-? Paris FC (w)

19:30 Fleury 91 (w) ?-? ASJ Soyaux (w)

19:30 Lyon (w) ?-? Rodez Aveyron (w)

19:30 Reims (w) ?-? Guingamp (w)

15:05 Luhacovice ?-? Bystrice Pod Hostynem

15:30 SK Rudolfov ?-? Drazice

14:00 Makerere University (W) ?-? Kampala Queens (w)

14:00 Uganda Martyrs (w) ?-? She Corporate (w)

01:00 Juventus-SP (Youth) ?-? Hercilio Luz U20

01:00 Barra FC U20 ?-? Joinville SC Youth

17:30 Tartu JK Maag Tammeka B ?-? Tallinna JK Legion B

19:00 Tartu Kalev ?-? Rapla JK Atli

19:00 Tallinna FC Ararat TTU ?-? Nomme JK Kalju II

19:00 Tabasalu Charma ?-? Laanemaa Haapsalu

20:30 UWIC Inter Cardiff ?-? Aberystwyth Town

20:30 Connahs Quay Nomads FC ?-? Haverfordwest County

20:30 Flint Town ?-? Pen-y-Bont FC

20:30 Pontypridd ?-? Caernarfon

15:45 FC Ufa ?-? Baltika Kaliningrad

17:00 Yenisey Krasnoyarsk ?-? FK Makhachkala

18:00 Veles ?-? Volgar-Gazprom Astrachan

19:00 Volga Ulyanovsk ?-? SKA Khabarovsk

20:00 KAMAZ Naberezhnye Chelny ?-? Rodina Moskva

20:00 Rubin Kazan ?-? Arsenal Tula

22:00 PFK Kuban ?-? FK Krasnodar 2

22:00 Neftekhimik Nizhnekamsk ?-? Akron Togliatti

22:59 Alania Vladikavkaz ?-? Shinnik Yaroslavl

17:30 AFC U21 ?-? Excelsior Maassluis U21

20:00 Jong FC Zwolle Reserve ?-? De Graafschap (R)

20:30 Willem II Reserves ?-? FC Groningen Reserves

21:00 Almere City FC U21 ?-? Feyenoord Reserve

01:00 Tres Passos ?-? EC Passo Fundo

01:30 EC Pelotas(RS) ?-? Sapucaiense RS

16:00 PalestineU17 ?-? Malaysia U17

20:00 UAE U17 ?-? Guam Island U17

20:00 Qatar U17 ?-? IraqU17

21:30 Turkmenistan U17 ?-? Philippines U17

22:15 Kuwait U17 ?-? Maldives U17

23:45 Bahrain U17 ?-? Lebanon U17

01:00 Syria U17 ?-? Jordan U17

01:30 Myanmar U17 ?-? Saudi Arabia U17

12:00 Fujieda MYFC ?-? Yokohama SCC

17:00 Kagoshima United ?-? AC Nagano Parceiro

11:00 Ban Di Tesi Iwaki ?-? Kamatamare Sanuki

11:00 Vanraure Hachinohe FC ?-? Ehime FC

11:00 Azul Claro Numazu ?-? Matsumoto Yamaga FC

11:00 Imabari FC ?-? Gainare Tottori

12:00 FC Gifu ?-? Fukushima United FC

12:00 Kataller Toyama ?-? SC Sagamihara

12:00 Giravanz Kitakyushu ?-? Miyazaki

20:00 Serrano PB ?-? Sabugy FC

18:30 JK Tallinna Kalev ?-? Parnu JK Vaprus

21:00 FC Kuressaare ?-? Tartu JK Maag Tammeka

23:30 FC Flora Tallinn ?-? Tallinna JK Legion

15:45 Boeung Ket Angkor ?-? Angkor tiger FC

18:30 Phnom Penh FC ?-? Visakha FC

18:30 Nagaworld FC ?-? Kirivong Sok Sen Chey

18:30 Tiffy Army FC ?-? Svay Rieng FC

04:00 Walter Ferretti ?-? Managua FC

04:00 Matagalpa FC ?-? Juventus Managua

17:00 CSKA Moscow (w) ?-? FK Rostov (w)

19:00 Lietava Jonava ?-? Dziugas Telsiai

21:00 Hegelmann Litauen ?-? Siauliai

21:00 Banga Gargzdai ?-? FK Zalgiris Vilnius

12:00 Khad (w) ?-? Tuv Buganuud (W)

00:15 Olympique de Safi ?-? IRT Itihad de Tanger

02:30 Club Salmi ?-? OCK Olympique de Khouribga

01:00 XV de Piracicaba ?-? Sao Caetano

03:00 Marilia Ac ?-? Portuguesa Desportos

21:00 Bonnyrigg Rose ?-? Stenhousemuir

21:00 Forfar Athletic ?-? Dumbarton

21:00 East Fife ?-? Stirling Albion

21:00 Stranraer ?-? Albion Rovers

21:00 Elgin City ?-? Annan Athletic

20:15 Al-Rams ?-? Al-Jazira Al-Hamra

20:15 Al Oruba (UAE) ?-? Ahli Al-Fujirah

20:20 Fursan Hispania FC ?-? Baynounah SC

20:00 Real Oviedo (w) ?-? UD Granadilla Tenerife Sur B (w)

21:00 Rayo Vallecano (w) ?-? Barcelona II (w)

22:59 Santa Teresa B (w) ?-? Daimiel (W)

22:59 UD Geneto Del Teide (w) ?-? Orientacion Maritima (W)

22:59 ADFB La Rambla (w) ?-? Mislata CF (w)

04:00 Alianza FC Panama Reserves ?-? Panama City FC

04:00 Colon C 3 ?-? Champions FC Academy

20:30 Kuruvchi Bunyodkor ?-? Navbahor Namangan

15:30 VJS Vantaa U20 ?-? Inter Turku U20

18:00 Blackburn Rovers U21 ?-? Manchester United U21

18:00 Chelsea U21 ?-? Leicester City U21

20:00 West Ham U21 ?-? Crystal Palace U21

20:00 Liverpool U21 ?-? Arsenal U21

03:00 ABC RN ?-? Mirassol

19:30 FC Lisse ?-? OFC Oostzaan

19:30 HHC Hardenberg ?-? Rijnsburgse Boys

19:30 Noordwijk ?-? Excelsior Maassluis

20:00 Volendam (Youth) ?-? Scheveningen

20:00 Kozakken Boys ?-? AFC

20:00 Spakenburg ?-? Quick Boys

20:30 Koninklijke HFC ?-? IJsselmeervogels

20:30 Katwijk ?-? TEC

22:00 Jong Sparta Rotterdam (Youth) ?-? De Treffers

21:00 Dartford ?-? Hungerford Town

20:00 KF Llapi ?-? Malisheva

20:00 KF Drita Gjilan ?-? KF Drenica Skenderaj

20:00 KF Ballkani ?-? Gjilani

19:00 Borac Banja Luka ?-? FK Sloga Doboj

20:00 Leotar ?-? FK Zeljeznicar

22:00 HSK Zrinjski Mostar ?-? Sloboda

22:00 Leotar ?-? FK Zeljeznicar

22:00 NK Siroki Brijeg ?-? FK Igman Konjic

22:00 FK Velez Mostar ?-? Posusje

22:00 FK Tuzla City ?-? Sarajevo

00:00 NK Siroki Brijeg ?-? FK Igman Konjic

11:30 Tuggeranong United ?-? Brindabella Blues FC

16:00 SC Poltava ?-? FC Chernigiv

18:00 Dinaz Vyshgorod ?-? Polissya Zhytomyr

20:00 FC Karpaty Lviv ?-? Prykarpattya Ivano Frankivsk

06:00 Maryland Bobcats FC ?-? Albion San Diego

05:00 Moca FC ?-? Cibao FC

11:00 Maitland ?-? Lambton Jarvis

15:00 Zagreb locomotive U19 ?-? NK Rudes U19

19:00 ZNK Osijek U19 ?-? NK Varazdin U19

19:30 HNK Gorica U19 ?-? Mladost Zdralovi U19

20:00 Dinamo Zagreb U19 ?-? Sesvete U19

21:00 Rijeka U19 ?-? HNK Sibenik U19

22:00 NK Istra 1961 U19 ?-? HNK Cibalia U19

18:00 Mallbackens IF (w) ?-? Ifo Bromolla IF (w)

19:00 Bergdalens IK (w) ?-? Sundsvalls DFF (w)

20:00 Lidkopings FK (w) ?-? Jitex DFF (w)

20:00 IFK Norrkoping DFK (w) ?-? Vaxjo (w)

20:00 IK Uppsala (w) ?-? Alingsas (w)

21:00 Carrick Rangers ?-? Crusaders

21:00 Cliftonville ?-? Newry City

21:00 Dungannon Swifts ?-? Linfield FC

23:30 Larne FC ?-? Coleraine

21:00 Kelty Hearts ?-? Airdrie United

21:00 Dunfermline Athletic ?-? Peterhead

21:00 Falkirk ?-? Clyde

21:00 Montrose ?-? Edinburgh City

21:00 Queen of South ?-? Alloa Athletic

14:00 Yarkhok United FC ?-? KLASA

16:15 Sagolband United ?-? NESU FC

18:00 Blacks Power FC ?-? BUL FC

20:00 URA Kampala ?-? Onduparaka FC

20:00 Kampala City Council FC ?-? Wakiso Giants FC

20:00 Ma Lu ?-? Busoga United

20:00 defense forces ?-? Express FC

01:00 Miramar Misiones FC ?-? Cerro Montevideo

02:00 Deportivo Colonia ?-? Villa Teresa

02:00 CA Bella Vista ?-? Tacuarembo