Home » Kết quả bóng đá

Kết quả bóng đá

0

02:00 Angers 0-3 Marseille 0-1

02:00 Athletic Bilbao 4-0 Almeria 2-0

01:30 Bayern Munchen 4-0 Bayer Leverkusen 3-0

19:15 TP.HCM FC 0-2 Sài Gòn FC 0-0

18:00 Hải Phòng FC 1-1 Hoàng Anh Gia Lai 0-1

06:30 Toronto FC 0-1 Inter Miami 0-0

02:00 Needham Market 2-0 Brightlingsea Regent 0-0

16:30 Changchun Yatai 1-0 Shenzhen FC 1-0

18:40 Chao Pak Kei 4-1 CD Monte Carlo 1-0

02:00 Hull City 0-2 Luton Town 0-2

03:15 FC Porto 4-1 Sporting Braga 1 2-0

01:00 Sporting CP 3-1 Gil Vicente 2-0

09:00 FC Juarez 3-1 Pumas U.N.A.M. 1 2-1

07:00 Puebla 1-2 Club America 0-1

06:00 Tigres Zipaquira 2-1 Bogota FC 2-0

03:00 Orsomarso 0-4 Fortaleza F.C 0-2

22:59 NK Varteks Varazdin 1-1 Istra 1961 Pula 1-0

01:45 Standard Liege 0-2 Seraing United 0-1

22:30 MFK Ruzomberok 2-0 MFK Skalica 1-0

06:00 Union La Calera 2-0 Coquimbo Unido 2-0

02:00 Finn Harps 1-1 Shelbourne 0-0

01:45 Dundalk 2-0 Drogheda United 1 2-0

01:45 Bohemians 1-0 UC Dublin 1 1-0

01:45 1 St. Patricks Athletic 0-1 Derry City 1 0-0

01:00 CS Universitatea Craiova 1-1 FC Voluntari 0-0

00:00 Aalborg 1-1 Odense BK 1-0

07:30 Racing Club 4-3 Rosario Central 1-3

07:30 Club Atlético Unión 0-1 Newells Old Boys 0-1

05:00 Estudiantes La Plata 2-4 Colon de Santa Fe 1-1

05:00 Club Atletico Tigre 3-0 Aldosivi Mar del Plata 2-0

00:00 FC Gomel 1-0 FK Vitebsk 1-0

21:45 Dnepr Mogilev 1-2 Slutsksakhar Slutsk 1-0

07:00 Club Guabira 1-1 Jorge Wilstermann 2 0-1

02:00 Real Santa Cruz 1-1 Real Tomayapo 0-0

01:15 Thun 2-1 Neuchatel Xamax 1-1

01:15 Lausanne Sports 4-0 FC Wil 1900 2-0

00:30 Yverdon 2-2 Aarau 0-0

01:30 Wisla Plock 1-0 Piast Gliwice 0-0

22:59 1 Radomiak Radom 0-2 Cracovia Krakow 0-1

01:00 Mezokovesd Zsory 1-2 Paksi SE Honlapja 1-0

01:30 Cosenza Calcio 1914 3-1 Como 1 2-1

02:00 Tenerife 1-1 Sporting Gijon 0-1

23:30 SC Paderborn 07 1-2 Darmstadt 1-2

23:30 Hannover 96 1-2 Hamburger SV 1-1

01:00 SC Telstar 2-2 FC Utrecht (Youth) 1 1-0

01:00 MVV Maastricht 3-2 Willem II 0-2

01:00 Helmond Sport 1-2 FC Oss 1-2

01:00 De Graafschap 2-0 AZ Alkmaar (Youth) 1-0

01:00 FC Eindhoven 1-1 Dordrecht 0-0

01:00 ADO Den Haag 1-3 Jong PSV Eindhoven (Youth) 0-3

01:00 Den Bosch 1-2 Heracles Almelo 1-1

01:00 NAC Breda 1-2 VVV Venlo 0-0

01:00 Almere City FC 2-1 Roda JC 1-1

01:00 1 PEC Zwolle 1-1 Jong Ajax (Youth) 0-0

07:00 1 Carlos Manucci 0-1 Ayacucho Futbol Club 1 0-0

03:30 UTC Cajamarca 4-0 Univ.Cesar Vallejo 1 3-0

01:15 1 Alianza Atletico Sullana 2-2 Universitario De Deportes 1 1-0

23:30 1 Botev Plovdiv 1-0 Slavia Sofia 1-0

21:00 Cherno More Varna 2-1 Botev Vratsa 0-1

18:45 Septemvri Sofia 1-1 Spartak Varna 1-1

01:30 1 Chojniczanka Chojnice 1-0 Wisla Krakow 0-0

22:59 LKS Lodz 1-1 Zaglebie Sosnowiec 0-0

20:00 FK Kosmos Dolgoprudny 6-2 FK Kolomna 1 1-1

17:00 FC Yessentuki 0-1 FK Forte Taganrog 0-0

05:30 1 Sol de America 0-1 Cerro Porteno 0-0

00:30 Bourg Peronnas 1-3 Sedan 0-1

00:30 Nancy 1-1 Cholet So 0-0

00:30 Martigues 3-2 Paris 13 Atletico 2-2

00:30 Le Puy Foot 43 Auvergne 0-2 Red Star FC 93 0-1

00:30 Le Mans 3-0 Avranches 3-0

00:30 USL Dunkerque 1-0 Stade Briochin 0-0

00:30 1 Bastia Borgo 1-1 Versailles 78 0-1

00:30 Orleans US 45 1-1 Villefranche 1-0

01:45 Mansfield Town 2-2 Hartlepool United 0-0

00:00 1 Erzgebirge Aue 3-0 SV Meppen 2-0

08:00 Dep.Independiente Medellin 3-1 Alianza Petrolera 2-1

06:15 1 Estudiantes Merida FC 3-2 CD Hermanos Colmenares 1 3-1

04:00 Caracas FC 2-0 Deportivo La Guaira 1 1-0

22:00 Novi Pazar 3-1 Mladost Lucani 1-1

00:00 Motala AIF FK 2-2 IF Sylvia 0-2

20:00 Garbarnia Krakow 0-1 Zaglebie Lubin B 0-0

20:00 FC Floresti 3-1 FC Sucleia 3-0

20:00 Sporting Trestieni 2-4 FCM Ungheni 1 1-3

20:00 Vasieni 2-1 Drochia 2-1

20:10 Jableh SC 2-0 Al Jazeera 1-0

20:00 Hutteen FC 0-2 Al Wathbah 0-1

20:00 Al-Wahda Damascus 1-2 Al Ittihad (SYR) 1 1-1

20:00 Al-Taleiah 1-1 Al-Majd Damascus 1-0

20:00 Al-Karamah 0-2 Al futowa 0-2

17:30 1 FK Eskhata 0-0 FC Khatlon 0-0

20:00 Sagadam FK 1-1 FC Ahal 1-0

18:30 Kopetdag Asgabat 0-1 FC Altyn Asyr 0-0

06:30 Plaza Colonia 1-3 Liverpool URU 1-2

04:00 Cerro Largo 1-0 Danubio FC 1-0

21:00 1 Metalist 1925 Kharkiv 2-0 Kolos Kovalyovka 2-0

17:30 Veres 2-2 Rukh Vynnyky 2-1

20:00 Yadah FC 0-1 Tenax FC 0-0

23:30 1 FC Pisek 2-0 Sokol Hostoun 1-0

20:00 Bahir Dar Kenema FC 2-1 Ethio Electric FC 0-0

17:00 Welkite Ketema 1-0 Arba Minch 0-0

00:00 Holbaek 0-1 KFUM Roskilde 0-1

20:00 Litex Lovech 1-0 Sportist Svoge 0-0

20:00 1 FC Dunav Ruse 4-1 Vitosha Bistritsa 1-1

20:00 Yantra Gabrovo 0-1 FK Levski Krumovgrad 0-0

20:00 Spartak Pleven 1-1 Belasitsa Petrich 0-1

20:00 Tanzania Prisons 1-0 Azam 0-0

20:30 Bali United 1-2 Persikabo 1973 1-0

09:10 Pacific FC 1-0 FC Edmonton 1-0

17:00 Kecskemeti TE U19 2-2 Paksi SEU19 2-0

20:00 Rigas Futbola skola II 3-1 Skanstes SK 2-1

20:30 NK Orijent Rijeka 1-0 Kustosija 1-0

20:30 Salalah 1-0 Al Shabab(OMA) 0-0

20:10 Muscat 4-0 Al-Mdeebe 1 3-0

09:00 1 Las Vegas Lights 0-0 New Mexico United 0-0

08:10 2 CA Trinidad 1-2 Sportivo Rivadavia San Juan 1-2

01:45 Enfield Town 2-0 Corinthian Casuals 1-0

18:00 KF Ulpiana 2-1 KF Arberia 1-1

22:59 USM Oujda 0-0 Racing Casablanca 0-0

22:59 Chabab Ben Guerir 1-0 CAYB Club Athletic Youssoufia 1-0

19:00 Tensung FC 1-3 RTC FC 1-2

00:30 Boulogne 2-2 Bobigny A.C. 0-1

00:30 FC Bergerac 0-0 Trelissac 0-0

00:00 Les Herbiers 1-0 Angouleme 0-0

22:45 Teuta Durres 0-0 Vllaznia Shkoder 0-0

20:00 KS Bylis 4-1 Erzeni 2-0

01:30 St.Polten 2-3 SKU Amstetten 1-1

23:10 1 SK Vorwarts Steyr 1-3 SV Horn 1-1

23:10 First Wien 1894 1-0 Kapfenberg 1 0-0

23:10 FC Dornbirn 1913 3-1 Austria Wien (Youth) 1 1-0

19:00 Ipswich U21 1-0 Watford U21 1 0-0

19:00 Coventry U21 2-0 Barnsley U21 1-0

19:00 Liverpool Montevideo U19 0-0 Torque U19 0-0

15:45 Langsning SC 1-2 Mawlai SC 0-2

09:00 Tigres (w) 2-2 Monterrey (w) 1-1

07:00 Tijuana (w) 1-0 Toluca (w) 0-0

05:05 Queretaro (w) 0-1 Cruz Azul (w) 0-0

22:00 FC Juarez U20 3-0 Pumas U20 1-0

21:00 Puebla U20 1-1 Club America U20 0-0

20:30 NK Zrinski Jurjevac 2-3 Hrvace 1-2

20:30 Medjimurje 0-3 NK Osijek II 0-1

07:00 Talleres Rem de Escalada 0-1 Club Atletico Acassuso 0-0

21:00 Super Nova 1-4 Riga FC 1-2

09:00 San Diego Wave (W) 0-0 North Carolina (w) 0-0

05:30 Linares Unido 1-1 AC Colina 1 0-1

03:00 Municipal Santiago 0-2 Osorno 1 0-2

01:30 Independiente de Cauquenes 2-1 Deportes Limache 0-1

01:00 Real Juventud San Joaquin 2-1 CD Trasandino de Los Andes 0-1

19:30 MS Pardes Hana Karkur 0-1 Tzeirey Um El Fahem 0-0

19:00 Ironi Beit Dagan 1-1 MS Hapoel Lod 1-1

17:00 SC Shicun Hamizrah 2-5 FC Hapoel Bnei Ashdod 1-2

17:00 1 Maccabi Ironi Sderot 2-1 MS Hapoel Yeroham 1 2-1

16:45 Hapoel Sandala Gilboa 1-2 Maccabi Neve Shaanan Eldad 0-0

16:00 1 Maccabi Lroni Amishav Petah Tikva 0-0 Hapoel Kiryat Ono 0-0

16:00 Hapoel Ramat Israel 1-3 Beitar Ramat Gan 0-2

16:00 MS Tirat HaCarmel 2-0 Ihud Bnei Kfar Kara 1-0

15:45 Hapoel Segev Shalom 1-2 Maccabi Lroni Kiryat Malakhi 1-2

15:30 Hapoel Bnei Lod 3-0 Maccabi Beer Sheva 1-0

15:00 1 Beitar Nahariya 0-2 Hapoel Bnei Biina 0-1

14:00 1 Hapoel Ironi Gedera 5-0 Hapoel Ashkelon 1 1-0

14:30 Beitar Jerusalem Oren U19 0-2 Hapoel Kiryat Shmona U19 0-0

19:30 Hapoel Bueine 1-3 Shimshon Bnei Tayibe 0-1

19:30 Shimshon Kafr Qasim 1-1 MS Ironi Kuseife 0-1

19:00 1 Hapoel Kaukab 3-1 Hapoel Bnei Zalfa 2-0

18:30 Hapoel Herzliya 1-1 Hapoel Holon Yaniv 0-1

18:30 Ironi Modiin 0-0 Maccabi Yavne 0-0

18:15 1 Hapoel Ironi Baka El Garbiya 0-0 Moadon Sport Tira 0-0

18:00 Tzeirey Kafr Kana 1-0 Hapoel Raanana 0-0

17:30 Ironi Nesher 1-1 Maccabi Tamra 1-0

17:30 Maccabi Shaarayim 3-1 Bnei Eilat 1 1-1

16:00 Shimshon Tel Aviv 2-1 Beitar Tel Aviv Ramla 1 1-1

16:00 Maccabi Tzur Shalom 1-0 Hapoel Kafr Kanna 0-0

15:00 Ihud Bnei Shefaram 6-2 Hapoel Migdal HaEmek 3-1

23:30 Hvidovre IF 1-1 Vejle 0-0

18:00 Pyunik B 1-2 Alashkert B Martuni 1-1

07:00 1 Gualaceo SC 0-1 Universidad Catolica 0-1

00:30 Bad Vilbel 3-0 JSK Rodgau 1-0

00:00 1 FC Astoria Walldorf II 3-3 FV Fortuna Heddesheim 2-3

08:00 Henderson Eels FC 2-1 Laugu United 1 1-0

13:30 Young Challengers 0-4 Student Union FC 1 0-3

00:00 Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija 2-3 FK Minija 0-2

22:59 DFK Dainava Alytus 5-0 Atomsfera Mazeikiai 4-0

21:00 Marijampole City 2-0 FK Zalgiris Vilnius B 1-0

20:30 1 Nevezis Kedainiai 1-0 Banga Gargzdai B 1-0

21:00 Poprad 0-1 Novohrad Lucenec 0-0

01:30 Ruthin Town FC 3-2 Chirk AAA 3-1

01:30 Llandudno 0-1 Porthmadog 0-0

01:30 Llanelli 6-0 Abbe Gavin Ni 2 3-0

01:30 Briton Ferry Athletic 2-2 Swansea University 1-1

01:30 1 Ammanford 2-3 Goytre Utd 1-2

00:00 Onsala BK 4-4 Varbergs GIF FK 3-1

00:00 Kristianstads FF 2-1 Hassleholms IF 1-1

00:00 Karlskrona AIF 2-1 Asarums IF FK 1-0

00:00 Landvetter IS 0-1 Vastra Frolunda 0-1

00:00 FBK Balkan 2-1 FC Rosengard 1-0

00:30 Al Aqaba SC 0-2 AL-Sareeh 0-0

22:00 Ramtha Club 1-1 Moghayer Al Sarhan 1-1

01:00 Biskra 1-1 MC Magra 0-0

22:00 RC Arba 3-1 El Bayadh 2-0

16:00 Junior Lions 0-0 University FC 0-0

22:59 Ethnikos Achnas FC 2-3 Othellos Athienou 1-0

22:59 Omonia 29is Maiou 0-2 Omonia Aradippou 0-1

22:30 TPS Turku 2-2 KPV 1-0

18:30 Merani Martvili 1-2 Samtredia 1 0-0

23:15 Al Taraji 5-1 Qilwah 2-0

19:55 Al-Jndal 4-1 Hottain (KSA) 2-0

19:40 Al-Taqdom 0-0 Al Liwaa 0-0

19:40 Al Bukayriyah 1-0 Arar FC 0-0

19:40 Tuwaiq 0-0 Al-Saqer 0-0

19:30 Al-Sadd FC(SA) 1-0 Al Entesar 1-0

19:30 Al-Draih 1-1 Al Qous Club 0-0

19:15 Al-Nahdha 3-1 Jerash FC 0-0

14:30 1 AS Tel Aviv University (w) 1-0 Maccabi Hadera (w) 0-0

01:30 Guarani de Trinidad 2-1 Martin Ledesma 2-1

01:30 Rubio nu 2-2 Deportivo Santani 0-1

22:00 1 Sabail 1-2 FK Gilan Gabala 0-0

07:30 Chapecoense SC 3-1 Bahia 1 0-1

05:00 Sampaio Correa 2-1 Gremio (RS) 1-0

05:00 Operario Ferroviario PR 1-1 Vila Nova 1-1

05:00 Centro Sportivo Alagoano 1-2 Guarani SP 1-1

22:59 1 MC Oran U21 1-3 USM Alger U21 1-1

22:00 HB Chelghoum Laid U21 2-4 JS Kabylie U21 0-1

22:00 MC Alger U21 1-1 ASO Chlef U21 0-0

16:20 MO Constantine U21 3-0 JSM Skikda U21 2-0

16:15 ES Ben Aknoun U21 3-1 MCB Oued Sly U21 2-1

16:10 NA Hussein Dey U21 6-0 RC Relizane U21 3-0

16:10 CR Temouchent U21 0-0 RC Kouba U21 0-0

16:00 ASM Oran U21 3-1 MC Saida U21 2-1

16:00 ES Mostaganem U21 2-0 WA Boufarik U21 2-0

20:00 FK Krasnodar Youth 1-1 Lokomotiv Moscow Youth 1-0

19:00 Torpedo Moscow Youth 1-1 CSKA Moscow (R) 0-0

19:00 FC Terek Groznyi Youth 2-1 Kuban Krasnodar Youth 1 1-1

19:00 Fakel Youth 4-1 Dinamo Moscow Youth 1-1

18:00 FK Orenburg Youth 1-1 Zenit St.Petersburg Youth 0-0

17:00 Strogino Youth 0-1 Spartak Moscow Youth 0-0

17:00 1 UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth 2-3 FK Nizhny Novgorod Youth 2-1

17:00 PFC Sochi Youth 4-5 Chertanovo Moscow Youth 2-4

17:00 Khimki Youth 0-0 FK Rostov Youth 0-0

14:00 FK Ural Youth 3-3 Krylya Sovetov Samara Youth 0-3

01:00 FC Magna Wiener Neustadt 0-1 SC Mannsdorf 0-0

01:00 Neusiedl 1-1 Wiener Viktoria 0-0

00:30 Wiener SC 2-0 Mauerwerk 1 1-0

00:30 Traiskirchen 0-2 Team Wiener Linien 0-0

00:30 Vocklamarkt 1-1 WSC Hertha Wels 0-0

00:00 Deutschlandsberger SC 2-2 TUS Bad Gleichenberg 1-2

00:00 SV Ried B 2-0 Allerheiligen 0-0

00:00 Andelsbuch 3-0 Kremser 1-0

00:00 Salzburger AK 1914 3-0 SV Seekirchen 1 2-0

00:00 SC Weiz 2-4 SC Gleisdorf 1-3

00:00 SV Hall 0-5 SPG Motz/Silz 0-3

00:00 SC Kalsdorf 1-1 SK Treibach 1-0

01:45 Treaty United 1-1 Galway United 1-0

01:45 Athlone Town 2-2 Longford Town 2-1

01:45 Wexford (Youth) 4-2 Bray Wanderers 2-0

01:45 Waterford United 3-1 Cobh Ramblers 1-0

19:30 Trencin U19 2-2 FC Kosice U19 1-1

00:15 Herto 2-0 FC Viikingit E 1 1-0

00:00 EBK 2-4 FC Finnkurd 2-0

00:00 TKT Tampere 3-4 FC Haka Juniors 0-2

23:30 FC Kirkkonummi 3-1 FC Espoo 2-0

23:15 FC Kontu 0-1 ToTe 0-1

23:15 Aifk Turku 3-1 TPK 2-1

22:59 P-Iirot 3-1 ToVe Pori 2-1

22:30 RiPS 3-11 LPS Helsinki 1-5

09:00 2 Deportivo Mictlan 2-1 Sacachispas GT 2 2-1

22:00 JSM Tiaret 2-0 OM Medea 0-0

22:00 ASM Oran 0-0 MC Saida 0-0

22:00 CRB Temouchent 3-2 RC Kouba 1-1

22:00 ES Ben Aknoun 2-1 MCB Oued Sly 2-1

22:00 MO Constantine 4-0 JSM Skikda 1-0

22:00 WA Tlemcen 2-0 SKAF Khemis Melina 0-0

22:00 SC Mecheria 1-0 GC Mascara 1-0

22:00 NA Hussein Dey 0-0 RC Relizane 0-0

22:00 ES Mostaganem 2-0 WA Boufarik 2-0

21:00 Kaisar Kyzylorda 2-1 Kairat Academy 1-0

19:00 Bulat Temirtau 4-2 Lashyn Karatau 1-0

18:00 1 Akademiya Ontustik 2-2 Baikonur 1-1

18:00 Yassy Turkistan 1-2 Ekibastuzets 1-2

17:00 FC Zhetysu Taldykorgan 3-1 Zhenis 1-0

17:00 FK Igilik 0-5 Okzhetpes 0-2

15:00 Astana B 2-3 Tarlan 1-2

20:00 1 Ironi Nir Ramat HaSharon 1-2 Hapoel Acre FC 1 0-1

20:00 Hapoel Umm Al Fahm 2-0 AS Ashdod 0-0

20:00 Kafr Qasim 0-0 Bnei Yehuda Tel Aviv 0-0

20:00 Hapoel Rishon Lezion 2-0 Maccabi Ahi Nazareth 1-0

20:00 Hapoel Afula 2-1 Maccabi Petah Tikva FC 2-0

01:45 Europa FC 1-1 Brunos Magpie 1 0-1

16:00 Nara Club 5-0 Osaka FC 2-0

19:30 Al-Ansar (LIB) 2-1 Shabab Al Ghazieh 1-0

20:00 Jammerbugt 0-3 AB Copenhagen 0-0

22:59 Honka Espoo (w) 3-1 NJS (w) 3-1

01:00 VFB Lubeck 3-1 SV Atlas Delmenhorst 1-1

00:30 1 Hannover 96 Am 2-0 VfV Borussia 06 Hildesheim 1-0

00:30 Rot-Weiss Oberhausen 4-0 Duren 2-0

00:00 Viktoria Aschaffenburg 1-2 Te Cu Kukuh Atta Seip 1-0

00:00 Wacker Burghausen 4-0 TSV Aubstadt 3-0

00:00 Schweinfurt 05 FC 2-0 VfB Eichstatt 2-0

00:00 TSV Buchbach 1-1 FC Pipinsried 1-0

00:00 FC Augsburg II 4-0 SpVgg Hankofen-Hailing 4-0

00:00 FV Illertissen 0-1 Nurnberg (Youth) 0-1

00:00 SV Heimstetten 0-3 Wurzburger Kickers 0-2

00:00 Unterhaching 3-1 SpVgg Ansbach 1-1

00:00 TSV Steinbach Haiger 4-0 Vfr Aalen 2-0

00:00 Eintracht Trier 2-1 Red and White Koblenz 0-1

00:00 SSV Ulm 1846 1-1 TSG Balingen 0-0

00:00 1 Hertha BSC Berlin Youth 3-0 Germania Halberstadt 2-0

00:00 Kickers Offenbach 1-1 SG Barockstadt 1-0

00:00 BFC Viktoria 1889 1-1 Berliner FC Dynamo 0-0

00:00 FC Lokomotive Leipzig 1-0 Rot-Weiss Erfurt 0-0

00:00 BSV Rehden 0-0 SV Drochtersen/Assel 0-0

22:59 SV Lippstadt 3-1 Rot-Weiss Ahlen 0-1

22:15 Bayern Munchen (Youth) 2-4 Greuther Furth (Youth) 1-2

22:00 DJK Vilzing 0-0 TSV Rain Am Lech 1 0-0

10:00 Auckland FF (w) 0-3 Western Springs (w) 0-1

01:00 Excelsior Virton 3-3 Club Brugge Ⅱ 2-2

01:00 Genk II 0-2 FCV Dender EH 0-0

01:30 Racing Genk (w) 2-4 Anderlecht (w) 1-3

01:00 1 Charleroi (w) 1-2 Zulte Waregem VV (w) 1-2

18:00 1 Lviv U21 0-2 Dnipro-1 U21 0-0

16:15 Metalist Kharkiv U21 0-5 FC Shakhtar Donetsk U21 0-3

15:00 Inhulets Petrove U21 3-0 FC Vorskla U21 0-0

02:15 AC Juvenes 0-2 Murata 0-1

06:00 FC Santiago 2-0 HO GAR H. Matamoros 1 0-0

05:00 Morelos 1-0 Tapatios Soccer FC 1-0

05:00 CEFOR Chiapas 2-1 Deportivo Profutsoccer 1 1-0

04:00 Celaya II 2-0 Estudiantes de Queretaro 2-0

03:00 Chilangos FC 1-1 Chivas Alamos FC 1-0

03:00 CD Halcones de Rayon 1-1 Promodep Central AC 0-1

00:00 Tuzos Pachuca 1-2 CF Pachuca III 1-2

22:59 FC San José del Arenal 1-2 CH Futbol Club 1-1

22:00 1 Club Union Central 2-0 Ecatepec FC 2-0

21:30 Swit Skolwin 6-0 KS Pogon Nowe Skalmierzyce 3-0

21:00 1 Cartusia 1-2 Zawisza Bydgoszcz SA 1-1

02:30 Ibarra U19 1-1 SD San Jose U19 1-1

22:00 1 Rionegro Aguilas Reserves 2-0 Sellos Colombianos 1-0

23:30 FK Chomutov 2-0 FK Olympie Brezova 2-0

02:00 1 Estudiantes de Resistencia 3-4 Nacional JM Paz 1-2

16:05 PS BRT Subang 0-1 Persika 1951 0-0

13:30 Karawang United 3-2 Depok United 1 2-1

01:00 FC Germania Lich-Steinstrass 0-1 FC Germania Teveren 0-0

01:00 PSV Wesel-Lackhausen 2-2 DJK Arminia Klosterhardt 2-0

22:59 Neulengbach (w) 4-0 SKV Altenmarkt (w) 1-0

22:59 Opava 1-0 FK MAS Taborsko 0-0

22:30 Marila Pribram 5-0 Sigma Olomouc B 1-0

21:30 Dukla Prague 5-0 Vysocina jihlava 2-0

08:00 San Francisco FC 0-2 CA Independente 0-0

21:50 Botswana (w) 2-1 Namibia (w) 2-0

16:00 France U17 2-0 Wales U17 0-0

13:15 Vanuatu U20 2-2 Papua New Guinea 2-1

90phút [2-2], 120phút [3-3], Pen [1-4],

09:00 Wellington Olympic 1-2 Auckland City 0-0

08:00 Napier City Rovers 1-0 Wellington Phoenix Reserve 0-0

07:00 Cashmere Technical 4-0 Miramar Rangers 2-0

01:00 KSV Baunatal 1-1 Eintracht Frankfurt (Youth) 0-0

01:00 MTV Gifhorn 0-2 TSV Pattensen 0-1

00:45 Hertha Zehlendorf 0-1 SC Staaken 0-1

00:30 Bonner sc 0-0 Bergisch Gladbach 09 0-0

00:30 Hamm United 0-5 Tus Dassendorf 0-1

00:30 FC Oberneuland 1-2 ESC Geestemunde 1-1

00:30 ATSV Mutschelbach 1-1 Nottingen 0-1

00:30 SV Ahlerstedt Ottendorf 2-2 Rotenburger SV 1-2

00:30 FC Monheim 0-1 SpVg Schonnebeck 0-1

00:30 FC Kleve 5-1 FSV Duisburg 1-1

00:30 FC Eddersheim 0-0 Viktoria Griesheim 1 0-0

00:30 Rot-Weiss Walldorf 1-0 FC 1906 Erlensee 0-0

00:30 USC Paloma 3-2 Niendorfer TSV 1 2-1

00:30 1 TuRa Harksheide 1-2 SC Victoria Hamburg 0-1

00:30 Engers 1-0 Ahrweiler BC 1-0

00:00 Villingen 0-1 Pforzheim 0-1

00:00 Hertha Wiesbach 2-2 FV Diefflen 1 1-0

00:00 FSV Fernwald 4-0 Turk Gucu Friedberg 3-0

00:00 MSV Neuruppin 2-1 FSV Optik Rathenow 2-0

00:00 HEBC Hamburg 1-1 SV Rugenbergen 0-0

00:00 FC Suderelbe 6-1 FC Union Tornesch 1-1

18:15 Deltras Sidoarjo 5-0 Kalteng Putra FC 0-0

16:00 PSDS Serdang 1-1 Semen Padang 1 0-0

21:00 1 CS Phoenix Buzias 2-1 CS Avantul Periam 0-0

21:00 Steaua Bucuresti 2 0-2 Tunari 0-0

21:00 FC Pucioasa 2-2 CSM Flacara Moreni 0-0

21:00 CS Soimii Lipova 0-1 Crisul Chisineu Cris 0-0

21:00 CS Aerostar Bacau 4-1 Unirea Branistea 2-1

21:00 Universitatea Alba Iulia 1-1 Unirea Alba Iulia 0-0

21:00 Baile Felix 1-1 CS Sportul Simleu Silvaniei 0-1

21:00 Avantul Reghin 0-0 CS Metalurgistul Cugir 0-0

21:00 FK Csikszereda Miercurea Ciuc II 0-2 CS Dante Botosani 0-1

21:00 1 CS Universitatea Craiova B 0-2 CSO Petrolul Potcoava 0-0

21:00 Real Bradu 3-2 CS Dinamo Bucuresti 1-1

22:59 Hilal AL Quds 0-0 Shbab Alkhaleel 0-0

21:00 Thagafi Tulkarem 1-1 Markz Balata 1-0

20:00 Shabab Al-Amaari 0-1 Al Bireh Foundation 0-0

00:16 VfL Wolfsburg (w) 6-1 Bayer Leverkusen (w) 2-1

00:30 1 VV Alkmaar (w) 1-3 Excelsior Barendrecht (w) 1-1

00:30 Zwolle (w) 2-5 Fortuna Sittard (W) 2-2

00:30 Feyenoord Rotterdam (W) 2-1 SC Telstar (W) 2-1

01:30 Deportivo Espanol 1-0 Sportivo Italiano 1-0

07:10 Gimnasia Jujuy 1-1 San Martin Tucuman 0-1

22:30 Ararat Yerevan 0-2 Urartu 0-0

19:00 FC Avan Academy 1-0 BKMA 1-0

22:30 SOL FC Abobo 3-0 USC Bassam 2-0

00:30 SV Leithaprodersdorf 1-2 SV St Margarethen 1-1

00:30 Kottingbrunn 0-0 Langenrohr 0-0

00:00 SV Schwechat 7-1 ASV 13 Vienna 1 2-0

00:00 SC Bruck An Der Mur 5-1 UFC Fehring 2-0

00:00 Weinland Gamlitz 3-1 ASK Mochart Koflach 3-1

00:00 SV Ilz 1-1 SV Frauental 0-0

00:00 SK Furstenfeld 4-3 Usv Mettersdorf 0-1

00:00 SV Strass 4-1 TuS Rein 1 1-1

00:00 USV Fliesen Klampfer Gabersdorf 4-3 SV Rader Nais Tobelbad 2-1

23:30 SV Kraig 2-1 ASKO Kottmannsdorf 0-0

23:30 St Jakob/Rosental 0-2 ATUS Ferach 0-0

20:00 JDR Stars 0-2 Pretoria Univ 0-0

00:00 Como 2000 (w) 1-3 Inter Milan (w) 1-3

18:00 Nakhon Pathom FC 4-1 Rayong FC 2-0

02:00 Montpellier (w) 0-0 Bordeaux (w) 0-0

01:30 Patriotas U20 0-2 Coritiba PR (Youth) 0-1

01:00 Independente Futebol Sao Joseense U20 1-1 Maringa FC U20 1-0

01:00 Criciuma SC (Youth) 2-0 Concordia U20 0-0

01:00 Chapecoense (Youth) 7-0 Camboriu FC U20 3-0

01:45 The New Saints 4-1 Newtown AFC 3-1

01:45 Airbus UK Broughton 0-6 Bala Town F.C. 0-4

00:30 1 COIMBRA ESPORTE CLUBE LTDA (MG) 1-1 EC Mamore MG 0-1

19:30 Fonte Nova/PA 1-2 Capitao Poco EC 1-1

01:45 Templeogue United FC 2-1 Larkview Boys 2-0

22:59 2 Lokomotiv Moscow (w) 0-1 Zenit St Petersburg (w) 0-1

21:00 Zvezda 2005 (w) 1-0 FK Ryazan (w) 1-0

20:30 Rubin Kazan (w) 1-2 Chertanovo Moscow (w) 1-2

02:30 SCCM Chabab Mohamedia 0-0 Raja Casablanca Atlhletic 0-0

22:00 FAR Forces Armee Royales 4-1 DHJ Difaa Hassani Jadidi 2-1

20:20 City Club 0-5 Dubba Al-Husun 0-4

20:15 Hatta 4-3 Gulf Heroes FC 1-2

08:00 Potros Del Este Reserves 2-2 Plaza Amador Reserves 1-2

05:00 1 SD Atletico Nacional 0-1 SD Panama Oeste 0-0

04:00 Union Cocle 0-2 Atletico Chiriqui Reserves 0-1

20:30 Sogdiana Jizak 0-2 OTMK Olmaliq 0-1

20:45 1 Kelantan United 1-1 Kelantan 1 0-1

20:00 Selangor PKNS 0-1 Darul Takzim II 0-0

01:00 Brighton U21 4-0 Tottenham U21 1 0-0

01:00 Fulham U21 2-0 Everton U21 1-0

01:00 1 Aston Villa U21 2-6 West Bromwich U21 1-4

01:00 Leeds United U21 4-0 Stoke City U21 3-0

01:00 Norwich City U21 2-1 Derby County U21 1-0

01:00 Middlesbrough U21 1-1 Newcastle U21 0-1

17:00 Egypt Beach Soccer 2-1 Mozambique Beach Soccer 0-0

15:30 Senegal Beach Soccer 10-3 Uganda Beach Football Team 0-0

16:00 Odra Wodzislaw U19 0-5 GKS Tychy U19 0-2

01:00 HSK Zrinjski Mostar 1-0 Sloboda 1-0

20:00 FK Velez Mostar 1-1 Posusje 1-1

20:00 FK Tuzla City 1-0 Sarajevo 0-0

16:00 Kremin Kremenchuk 0-3 Obolon Kiev 0-3

09:00 Canberra Croatia FC U23 0-2 Monaro Panthers U23 0-1

01:45 Portadown 1-1 Glenavon Lurgan 1-0

20:00 Vipers 0-0 Bright Stars 0-0

21:00 Sarmiento Junin Reserve 2-0 Central Cordoba SdE Reserves 1-0

21:00 Godoy Cruz Reserves 3-0 Banfield Reserves 2-0

21:00 Lanus Reserves 3-2 Talleres Cordoba Reserve 1 2-1

20:00 Velez Sarsfield Reserves 2-1 Boca Juniors Reserve 1-0